Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli na utapeli wa WAZZUB 'social network'...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zeddicus Zu'l Zorander, Apr 7, 2012.

  1. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kuna Website ambayo inategemewa kufunguliwa hivi karibuni inajulikana kwa jina la wazzub.com, imekuwa ina endesha mchakato wa kurecruit new member kabla ya siku yake ya kuzinduliwa kwa madai kwamba mtu atakayekuwa ameunganisha member wengi kabla ya siku yake ya kuzinduliwa atakuwa anapewa hela kila mwisho wa mwezi, je wadau hili linawezekana au ni utapeli wa watu tu?
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hakuna pesa rahisi kiasi hicho mkuu...........
    Don't waste your time broda its totally nonsense
     
  3. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,030
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Walishaona watanzania ni wakudanganywa saizi tumeamka
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu subiri hiyo hela,watakupa tu
     
  5. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kama ifuatavyo,
    Unajiandikisha na kuwaandikisha marafiki/ndugu zako kama "wafuasi" wako. Sasa hizi details wanazopokea ni deal kwao kwani washapata chambo wakuwatumia hapo baadae, kumbuka kuwa hawa wamejiandikisha au kuandikishwa na "marafiki" zao kuwa wanapenda kupata haya mapesa bila kutoa jasho. Sasa biashara kama hizi wanakuwa na category za "wajinga" kama ifuatavyo,
    Yule wa kwanza kuandikisha yeye ni chambo 100%, ameamini kuwa ndio atafaidika na hii kitu kwa hiyvo value yake ni kubwa sana kwao, baada ya kumtumia statistics ambazo hazina kichwa wala miguu ataona kuwa kweli hivi punde atapata utajiri wa kufa mtu. Sasa hapo ndio "business" itakapoanza, watamtumia e-mail kuwa sasa "wafuasi" wake wametimia na asubiri fungu lake ma mapesa, muda sio mrefu atapata barua nyingine kuwa mambo yote yanaendelea vizuri, na kumkumbusha awahimize wafuasi wake kutafuta wajinga wengine, pia wafuasi wote watapata e-mail kuwa "bosi" wenu fungu lake lipo njiani. hizi e-mails zitakuwa nyingi tu kuwa sasa pesa ipo tayari lakini atahitajika kutuma administration fee ndio ile pesa iwe released. Kumbuka wafuasi wapo mbioni kwani wanaona mapesa mbele yao na wao wanawahimiza wengi zaidi..

    Nadhani ushanipata, ile release money ndio dili yao, kiongozi atachukua muda kidogo kuwaambia wafuasi kuwa jamani nimeliwa, na hii shame ndio watakayoitumia kuficha siri yao...

    Kama unazo za kupoteza, basi jiunge wazzup...
     
  6. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Thanks mkuu kwa maelezo yako.
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aliyekuja kuuliza swali katumwa na aliyemjibu...Nice try
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mnakumbuka DECI? Msiwe wadanganyika! Imeandikwa "utailima ardhi ya miiba....", hamna vya bure katika ulimwengu huu
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe ni nine yule ninayemjua mie, nine wa mbezi unafanya kazi BOA au?
     
Loading...