Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli au uongo? Wanume wanamajibu sahihi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 18, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,476
    Trophy Points: 280
    • haijulikani kama ni kweli au uongo kuwa ukiwa nyumbani mkojo haukubani ila ukitoka tu nje ya nyumba yako hazipiti dakika kumi utausikia.
    • mkiwa mmeongozana marafiki, mmoja akianza kukojoa, wengine huambukizwa.
    • kama una mazoe ya kukojoa mahali, ukikaribia maeneo hayo automatically utabanwa na mkojo.
    uongo ni upi na ukweli ni upi?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hadisi hadisiiiiiiiiiiii?!
    HADISI NJOO UONGO NJOO UTAMU KOLEA
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umeanza eeeeeeeeeeeeeh?
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    May be hiyo on bold inaweza ikawa kweli...it's just like when you open your mouth with a deep inhalation..Involuntary from drowsinessy or something if there is another person besides you yaani lazima na yeye atafanya the same or you are on the phone with a friend (could be anybody) then uka yawn....most likely na yule mwingine will do the same after 2 seconds...so maambukizo yapo...
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Toba yailahi.....Bint Maringo hiyo Avatar yako inanishughulisha mwenzio...
    Au hujui mwenzio kama natokea pwani!!
    basi hicho kinaitwa KISUTU....
    tena kipyaaaaaa
    na lazima kimefukizwa naudi na ndani kuna KIKUBA
    natamani nikwambie unitumie hiyo thumb au basi iondoe,,,INANISHUGHULISHA mwenzio,,Tooooobaa!!
    Wapwa mnisamehe nimetoka nje ya mstari,,uzalendo umenishinda na Avatar ya bint Maringo
    Pearl ushafika Pwani weye??? Wayajua hayo?? usinilaumu tafadhali...Ng'ombe hazeeki maini eti!
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hadisi yako tamu kakufundisha nani na kakuambia ina maana gani
     
Loading...