Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi wa KiElimu (rasilimali watu) Tuliousahau

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Muke Ya Muzungu, Aug 18, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Our education must be hands-on oriented for workplace readiness. this issues of cramming does not help our education system
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kwa mazingira ya tanzania na uongozi tulionao, hii haitawezekana kwa sasa. Ni serikali ambayo bora chuo kikuu kife ila tu wapeleke hela uswisi. wasomi wanaovalisha mbwa bendera ya chama ha upinzani ni chama ambacho kimeishiwa sera kusema kweli. ccm imekufa kabisa
     
Loading...