Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukomavu wa wabunge wetu bunge lijalo utafahamika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamtoro, Oct 3, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Wafanya kazi wa Tanzania hasa wa sekta binafsi, kwa namna moja au nyingine matumaini yao makubwa yapo katika bunge lijalo. Kuona ni kwa jinsi gani sheria kandamizi ya mafao ya kujitoa itakavyo shughulikiwa. Je kutakuwa na danadana yeyote. Je serikali itaziachia pesa ambazo kimsingi wanazipenda. Je bunge litakubali kuwa dhahifu na kurusu nchi kuingia katika machafuko.
     
  2. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Thubutu, sheria ya kupata mafao kabla ya miaka 55 ikirudi, nitajisaidia aja kubwa posta mpya
     
Loading...