Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko wapi mchango wa marais wastaafu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Determinant, Feb 9, 2012.

  1. D

    Determinant Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marais wastaafu wanahudumiwa kwa kutumia pesa za walipa kodi wa nchi hii, mambo yanavyoendea ndivyo sivyo tulitegemea wangetoa ushauri au pengine kusema chochote kuhusiana na mgomo wa madaktari au katika jambo lolote gumu linaloikabiri nchi. Kukaa kwao kimya ina maana uwezo wao wa uongozi uliishia tu pale walipoacha wadhifa wao? na kama ni hivyo kuna umuhimu gani wa kuendelea kuwahudumia kwa kutumia jasho la walalahoi.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sharon wa israel anali[piwa nusu tu ya gharama za matibabu na serikali
    gharama zingine inabeba familia yake
     
Loading...