Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko kwenye kundi gani kati ya haya? Kwa wewe mwenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Latifaa, Jun 3, 2012.

  1. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwenye ndoa kuna makundi kama 5:
    1. Walioolewa
    2. Waliooana
    3. Wanaolazimisha ndoa
    4. Waliooa wanaume
    5. Wanaotumikia ndoa
    haya makundi ni ya wanawake ila wanaume pia
    mmeguswa.

    Hawa watu hawafanani hata kidogo japo wote ni wanandoa.
    1. Walioolewa: hawa wana wanaume wanaojielewa wako wapi na wanafanya nini na wanaelewa nafasi yao
    kwenye familia na wamesimamia nafasi zao bíla kutetereka na hawasaidiwi nje, nyumba zao zina msimamo na hawayumbi.
    Kwamfn. Mwanaume anafanya majukumu yake bila kutega, kama kulisha familia, kutoa adaya shule, kulipa bili
    zote, hela ya saluni ya mama, zawadi kwa mama na watoto, mafanikio yakitokea anajenga nyumba anafungua
    miradi nk. Hapelekwipelekwi na mkewe na siku mkewe akimletea zakuleta anarudi sha kwao.
    2. Waliooana: hapa ngoma droo, wife akiwa na hela anafanya maendeleo sawa na baba, unakuta baba ana biashara yake na mama ana yake kila mtu anajijua alipopata hela, muda wa kurudi home kila mtu anarudi anavyotaka na haulizwi, hapa mfumo dume hakuna chochote mnachonunua mnachanga
    sauti kati ya baba na mama zimelingana kila mtu na jeuri yake, swala la mapenzi ni makubaliano, kuzaa makubaliano , mwanamke hafukuzwi hapa ataakikosa wala0kunyanyaswa labda
    mtengane kabisa, ubabe kwakila mtu sio jambo la ajabu, ukiona hiyo hali jua hujaoa wala kuolewa hapo bali mmeoana

    hayo yaliyobaki nitamalizia kesho namba 3-5.

    Usingizi wakuu
     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kundi langu halipo hapo,hebu ongezea kundi la sita la kulelewa(ndio mm)
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Sawa tunasubiri makundi ya kesho, ila usisahau kuweka na lile kundi alilohalalisha obama
     
  4. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    tulia kesho utajijua uko wapi, usiku mwema
     
  5. R

    Rubesha Kipesha Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yummy, lifafanue kidogo hilo kundi la kulelewa kwa manufaa ya wanajamvi.
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe umeolewa/oana (whatever)? Mi kundi langu halipo hapo. Si unajua makundi hayawezi kuwa universal
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    i see. . .
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna classification za ndoa pia? Kha!
    Na za wachumba ndo zipi, tafadhali ndugu mwandishi..
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    i hope she is talking from experience....
     
  11. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    la bnadam
     
  12. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Latifaa, Bado hujaamka ? tunasubiri mwendelezo.
     
  13. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    usijali, tulia kwanza narudi
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ni vibaya kuwa kundini?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hivi leo ni jumangapi vile?
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hakunaga.....,,
     
  17. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sio vibaya kuwa kundini ila sio mbaya kama utatujuza
    wewe kundi lako lipi?
     
Loading...