Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa Zanzibar Dar es Salaam ni Nchi za Nje!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eedoh05, Apr 23, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa Zanzibar wamekuwa wakiichukua Dar es Salaam-Tanzania kuwa ni nchi ya nje. Katika mahakama mara kadha kesi uahirishwa itokeapo shahidi, mshitaki au mshitakiwa asipohudhuria mahakamani. Mahakimu wanapouliza mhusika imekuwaje hajahudhuria katika mashauri yamhusuyo? Iwapo mhusika huyo atakuwa safarini Dar es Salaam au mkoa wowote ulioko Tanzania bara; atajibiwa mhusika amesafiri nchi za nje yuko Dar es Salaam. Wewe usiyeyajua haya amini ndivyo ilivyo. Mahakimu wengi wanaohudumu katika mahakama mbalimbali huko Zanzibar watakuthibitishia.:whoo:
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kumbe, hata zenj ni nchi ya nje au sio?
     
  3. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    big up kwa kutujuza man....!
     
  4. kalamata

    kalamata Senior Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........Do! hii ya leo kali hatujawahi kusikia.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Je kwenye official documents huwa wanatumia neno "nchi za nje" au ni kwenye lugha ya mazungumzo tu?
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanatumia nchi ya TANGANYIKA
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo na sie wabara tukienda Zanzibar tunaenda nje ya nchi?Waanze kutoa visa basi na kuomba za bara!
     
  8. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lizzy wewe wa mwaka gani? Umesahau Zenji watu walikuwa wanaenda kwa passport/visa. Ni miaka ya 90's km sikosea hii kitu ndio iliondolewa. Ila kuja Bara ilikuwa ni free.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi wa zamani zaidi!Well kama ilishatolewa basi hatuwezi kuihesabia kama nchi nyingine.Wakubali tu kwamba Zanzibar ni sehemu ya Tanzania...na itaendelea kua hivyo mpaka siku upande mmoja utakapojitenga!
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa nini mnawalazimisha wenzenu, Wazanzibari hawataki Muungano jamani.

    [​IMG]

    Zanzibar wanaamini wanajiweza kabisa bila Muungano, sisi ndio tumewang'ang'ania.

    [​IMG]
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa siye tulowahi kuishi zenj mbona kawaida tu! utasikia "mwanangu elimu yake kaipata nje ya nchi, darisalama"
     
  12. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Zanzibara mnaringia mafuta?
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mafuta yapi?zipo nchi zenye mafuta na wanayachimba na kuyauza sembuse hii zanzibar wenye mafuta ya "kufikirika"-wanachi wenyewe hawana uhakika kama mafuta yapo au hayapo-
    KWA HALI ILIVYO WANA HAKI YA KUITA DSM NJE YA NCHI-NA SISI NI MUDA MUAFAKA SASA UMEFIKA WA KUWAITA FOREIGNERS
     
  14. wakigoma

    wakigoma New Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli ukiw Zenji, dar ni nje ya nchi kwakuwa kulikuwa na mipaka. na ndo maana hata ukinunua kitu huko na ukakilipia ushuru mfano Gari, ukitaka kukileta Dar utakilipia upya.
     
  15. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nalo NENO wa kigoma!
     
Loading...