Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kugombana na mtu "serikali" dai haki yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jan 7, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwa nini nchi hii na hasa za kiafrika na kiarabu mwananchi au mfanyakazi anapodai haki yake hutishiwa au hufukuzwa? kwa mfano madaktari wa Muhimbili,walimu n.k na majibu yao ni yale yale TUNASHUGHURIKIA,TUPO KATIKA UPEMBUZI YAKINIFU,TUNATARAJIA KUWALIPA....................... Hivi wanajua hao wanawatumikisha wanaishije? wanakula wapi? kubwa zaidi mwisho wa siku wanakusanya kodi toka kwake na ushetani wao zaidi wanatumia kodi hiyo hiyo. KUNA VITU TUNAVIFANYA HATA SHETANI ANATUSHANGAA
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tena haki yenyewe kama ni Deni ndiyo kabisaaaaaa!! Acheni jamani yaliyowahi kunikuta! Ndiyo maana kuna kuwa na despute nyingi za Interest & Rights kwa nchi nyingi za kibongo, serikali imejaa vibaka na majambazi!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na wahuni!
     
  4. D

    DATOGA Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Madaktari kufukuzwa ni meseji kwa waajiriwa wengine wote wa serikali kama walimu, polisi nk kwamba UTAKAPO DAI HAKI YAKO KWA MGOMO AMA MAANDAMANO JUA KUWA UTAFUKUZWA,
    Why, because Serikali ina UKATA ILE MBAYA na Chama kinachoongoza kinapoteza umaarufu at every minute.
     
  5. k

    kindafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Kuingiza siasa kwenye mambo nyeti kama hayo ni kuweka rehani afya za watanzania!Hao wanasiasa wakiugua kidogo tu wanakimbizwa India kwa hela inayotokana na kodi zetu!Sasa hawa wanaojitahidi kuwahudumia hawa wavuja jasho ambao ndo walipa kodi wananyanyaswa kulipwa haki yao na wanapoidai kwa nguvu wananyanyaswa kwa nguvu zaidi!
    My take: kuna haja wadau wote wa afya kuwapa support hawa vijana ili kutoiruhusu serikali kuendelea kudharau taaluma na wanataaluma na kukumbatia siasa na wanasiasa!
     
Loading...