Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishindana na mwanamke kuchonga umekwisha!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Nov 16, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mwanaume anayepata muda wa kuongea vizuri, kwa siku huongea maneno 2000, wakati mwanamke huongea maneno 7000. Hivyo ukikutana na mwanamke mbeya, anayechonga sana au mcharuko, usimlaumu au kumwita majina mabaya, uwiano huo unadhihirisha udhaifu huo, huna haja ya kubishana nao………….. utapoteza muda wako bure.

    Ni kwa mujjibu wa BBC katika matangazo yake ya Jumamosi ya tarehe 29[SUP]th[/SUP] October 2011,
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duu! Aisee umenikumbusha mwaka 1996 Padri mmoja pale dodoma don bosco seminary aliwahi kusema haya. '95% of what we talk/speak daily, is about other people. and if we decide not to talk about others, we shall have only 2% to talk'
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    binafsi sidhani kama huwa hata hayo maneno 2000 huwa nafikisha
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hasa wale wa uswaz nadhani hata 1000 huwa yana fika
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Ni kweli mademu wanajua kuchonga ngenga. Nalog off
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    nieleweshe kwenye udhaifu mkuu, mwenye udhaifu hapo ni mwanaume kwa kuongea maneno 2000 tu au mwanamke kwa kuwa na uwezo wa kuongeamaneno 7000?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hii kali sana,
    mbona kwenye ku to ngo za wanaume ndo wanaongea sana.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nadhani umesahau sifuri moja
     
  9. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maneno 7000 halafu wakawa kama kumi hivi ofisini... Unaongelea maneno 70k(70,000). Ukiconvert kwenda kwenye nishati ya umeme unaweza kuproduce Megawatt kadhaa za kutosha ofisini kutengeneza umeme siku hiyo!
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ba mdogo na ww ebu tupe pumzi bana!! Khaaa!! Wanawake wanawake!!
     
Loading...