Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishangaa ya musa utayaona ya firauni ;mwigulu nchemba alitafuna pesa za hongo za wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 2, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kana kwamba bado awaamini mungu yupo na ndie anaempeleka kijana wetu joshua pale dodoma
    kundi la wana ccm limeibuka na kudai kijana wao hapo juu amewahujumu na hii ni kutokana
    na kukanganyika wenyewe kwa wenyewe kwamba kijana alipokea burungutu kubwa kugawa
    kwa vijana na kuwaahonga wazee watupe makashahada yao lakini pesa alizokuwa anatoa ni ndogo tofauti na alivyoelekezwa na kuishia vijana wale kuamia chadema na kutangaza sasa tunataka haki itendeke

    simjui sana kijana huyu ila kwa maoni yangu na vijana na wazee mliokosa kazi hapo lumumba kukusanyika kujazana ujinga ni wakati wa sasa wa kufikiria kwa nini madiwani wote wameshinda chadema na je urais wa 2015 kuna dalili ya kuupata tena..acheni kujitafutia sababu za kijinga na kishenzi mnakaa kama vile mmekosa kazi hapo nje embu nenden kaleeni watoto wenu tafadhali

    sautii ya watuu sauti ya mungu
    kama waamini mungu yupo sema amen...nakukaribisha kwenye party ya kumpongeza kijana wetu mh.n.joshua
     
Loading...