Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimfumania Mke au Mumeo utafanya nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mshume Kiyate, Sep 10, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Hivi ukimfumania mumeo/mkeo na mtu mwingine Live...utafanya nini? Unamuacha, au utamsemehe?
    Wadau wa ebu tujadili hili nawakalisha
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sitakurupuka, nitajiangalia mimi mwenyewe ni msafi kiasi gani? kama hako kamchezo hata mimi nakafanya ila sijakamatwa, nitamsamehe na hii itamshangaza sana sidhani kama atarudia tena.
     
  3. K

    Kachest Senior Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sitamsemesha zaidi ya kusema samahani nimekuingilia kwenye anga zako.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama akiomba msamaha akakwambia shetani kampitia hawezi kurudia tena?
     
  5. The only

    The only JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    kidume mm ntamsamehe my sweet banana ila huyo **** anaenionjea mtanga nta mla t**o saaana
     
  6. c

    chuda08 Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unampa adhabu ya kisaikolojia!!unakaa kimya kama hakuna lolote alilolikosea, unaendelea na maisha kama kawa bali hushiriki nae tendo la ndoa...atakimbia mwenyewe tu, maana atakuwa anajiuliza jamaa ananitafutia adhabu gani mbona yupo kimya??
     
  7. c

    chuda08 Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho mkuu, kuna makosa ya kusamehe sio hilo!1
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanza unatakiwa uwe mtulivu sana kwa kumfumania ina maana hajaanza cku hiyo na anaweza akawa na zaidi ya huyo uliyemkuta nae..
    kwanza nitamuomba samahani kwa kumkatisha starehe yake , nitaondoka na kurudi nyumbani kupumzika na sitamuuliza na maisha yataendelea...
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Good, unawatafutia maji ya kuoga na viburudisho na chakula. Kisha unanyamaza kimya humwulizi chochote kuhusiana na jambo hilo!!
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ikibidi unawapa na shuka
     
  11. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cha kwanza ntajua mimi ndo mwenye mapungufu na huenda nimepelekea yeye kufanya hivyo,kwa hiyo nitahitaji anambie ninakosea wapi ili nirekebishe na anihakikishie hatarudia tena.
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kapitiwa na shetani au yeye ndio kampitia shetani?
    Mie nikiwakuta basi nitaondoka na huo ndio mwisho wetu...hakuna cha kusamehe na kusahau.
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Chatu uliona wapi mtu akikuta 'sisimizi' kwenye kopo lake la sukari basi anaimwaga yote? Unakung'uta sisimizi tu wakikimbia unaendelea kulamba sukari yako!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Siwezi kuhukumu kitu ambacho akijatokea lakini kuna uwezekano mkubwa nikapiga mtu risasi ya kichwa!!
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nitamsamehe na kumsahau
     
  16. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unauhakika bebii? wewe yasikie kwa mwenzio sio kwako...
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bebii, unaweza kumsamehe mwisho mara ngapi?
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Riwa,
    Kuna jamaa mmoja alimfumania mke wake hotel akaanza kulia then akamwambia mke wake kaonge twende nyumba nimekusamehe lakini usirudie
     
Loading...