Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili kwa wanyama- Mwanza

Discussion in 'International Forum' started by Rangi 2, Mar 4, 2011.

  1. R

    Rangi 2 Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimetenmbelea Soko Kuu la jiji la Mwanza leo.
    Nimeshuhudia ukatili mkubwa sana dhidi ya kuku wanaochinjwa kwa ajili ya nyama:
    1. Wapo waliokatwa vichwa na bado hawajafa- wanaendelea kuteseka
    2. Kuna wanao chemshwa ili kutoa manyoya
    3. Kuna wanao katwa katwavipande baada ya kuchunwa manyoya kwa ajili ya kuuzwa
    Haya yote yanafanyika hapohapo sokoni kwa nje- gate la upande wa mashariki (Jinsi hali ilivyo ya ukatili natamani tu kuwa vegetarian...)
    Hali ya usafi si nzuri- inatia kinyaa.
    Wahusika chukueni hatua....
     
  2. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Yaani lingekuwa jambo la mbolea umefanya kama huu ujumbe ungempelekea Meya wa Jiji la Mwanza/Mbunge na wahusika wengine. Impact ya ujumbe wako ingekuwa kubwa zaidi.
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi haya maswala si yalisha pigwa marufuku wako wapi wahusika kufuatilia
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pia ni wazo zuri kufikisha ujumbe kwa wahusika!
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nasikia huzuni sana nisomapo taarifa kama hizi. Binadamu amekuwa kiumbe wa ajabu mno. Ila kwa kweli huwa sielewi kama kuna wahusika na sheria zozote maana mambo hayo hufanyika mchana kweupe na hadhira ya watu wote ikiangalia na kupita hapo hapo lakini wanafanya kuona kama ni sawa tu. Jamani, Mungu hakuwaumba wanyama tuwatese hivyo. Loh! Taarifa mbaya kweli kwangu kwa leo hii.
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    so sad
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ila jukwaa hili sio sahihi kwa habari hii
     
Loading...