Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Nyumba ndogo watumwa kwa Mama Mkwe- Ungejuwa wewe ungefanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SG8, Apr 16, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu wanajukwaa,
    Natumaini wote mpo fine. Jamaa yangu ambaye tumeoa nyumba moja, (yeye kaoa Mkubwa, mimi mimeoa mdogo mtu) kakosea alitaka kutuma ujumbe kwa nyumba ndogo yake badala yake akatuma kwa Mama Mkwe wetu. Ujumbe wenyewe unataja kiungo cha uzazi cha mwanamke kwa jina lake kabisa. Nanukuu lakini kwa kwa kuwa hili sio jukwaa la wakubwa nitaweka nyota sehemu husika. Ujmbe wenyewe uko hivi;

    "K*** acha iitwe K***. K*** inakupa kazi, k*** inagombanisha wanaume, k*** inaliza watu na heshima zao, K*** inajenga nyumba, k*** inatoa watoto."

    Jifanye hali hii imekukuta wewe, ungefanyeje?
    My take: Ndugu wanajukwaa tuwe makini sana na hizi message tunazotumiana kama mzaha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningekua mimi nisingekua muhuni na kutembeza mali ya mke nje...pia nisingeandika msg za ajabu ajabu!That is kama ningekua mwanaume!
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yan hapo mkuu ni sawa na kuangukiwa na jumba bovu ndo tatizo la nyumba ndogo yamemkuta
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Si unajua msg za kufowardiana. Kituko zaid ni kuwa jamaa ana umri Mkubwa zaid ya 40
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli
     
  6. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Simple:

    Amtumie wife wake kwanza. Then amtumie mama apology SMS kuwa alikuwa anamtumia wife bahati mbaya kachanganya namba lakini ameshamtumia wife tayari.
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hajakosea,, hizo zote ni kazi ya hyo ki2
     
  8. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Du! kweli hapo aibu,,
    tuma msg ya kuomba samahani kwa mama mkwe,na kumjulisha kuwa hakukusudia kumtumia yeye.
    ila sijui kama siku utakayoonana naye utakuwa ,
    na ujasiri wa kumwangalia usoni.
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ila pia inategemea ni mkwe wa aina gani,
    Kuna wakwe wengine nahisi hawana hadhi ya ukwe,au hawakuwa tayari kuwa wakwe,
    wanakaa baa na waume za watoto mpaka usiku wa manane,akinywa anapepesuka na mume wa mwanae ndiye anakuwa fimbo ya kutembelea,
    sasa ukiwa na mkwe wa aina hiyo hata ukikosea kutumua msg wala haina haja hata ya kuomba msamaha, WAnachefua kweli mtaani,ukiwauliza,wanajibu ooh ni kwenda na wakati,eti mkwe alikuwa zamani siku hizi ni mtu wa kawaida kuwa karibu naye ruksa.
    ukaribu gani huo wa kunywa na mkwe mpaka unapepesuka???.
     
  10. Joste

    Joste Senior Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbafu wacha akabiliane na aibu yake mwenyewe
     
  11. S

    Strategizt Senior Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du jamani pole yaani sijui atamwagalia tena usoni???? mi natamani awe mkwe aliyemsema nnunu hapo juu yaani wawe wamezoeana na wanakwenda wote baa pamoja vinginevyo....... aibu!! aibu!!! aibu!!!!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Tumejizoesha ujinga, cm zimejaa upuuzi mtupu, matusi na lugha za ajabu tunazotumia ndio matokeo yake hayo....siku atakosea atamtumia MUNGU hata sijui ataponea wapi tena...............
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu wa miaka zaidi ya 40 anaforwad na kuforwadiwa text za ajabu ajabu hivyo??Kweli utu uzima dawa..au labda si dawa!
     
  14. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    Strategizt , kuna wakwe wengine unaweza hata usiwaelewe kabisa,
    Ukimuuliza anasema kwani kipi cha ajabu kukaa na mkwe wangu baa??
    Mkwe ni sawa tu na mwanangu, ni lazima niwe naye karibu ili hata akiwa,
    na tatizo iwe rahisi kunambia,na ukimhoji sana anakuona kama mshamba
    usiyeenda na wakati,alishawahi kunambia sikuhizi ni uzungu kwa
    kwenda mbele,,mimi siamini kama ni uzungu,nahisi ni ujinga na kukosa
    soni...
    mkwe wa aina hii ,hata heshima kwake huwa nashtukia inashuka tu.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Athante kwa ushauri. jamaa alipiga kwa mama Mkwe akamwambia samahani simu ilikuwa na mtu mwingine, but it seems mama hajaelewa
     
  16. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Lizzy si unajua tena wengine waliruka stages fualni katika maisha
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu pamoja na kuzoeana kwa hili ni balaa tupu. Ni Kituko cha mwaka
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mama Mkwe ni Mlokole tena mwenye heshima zake tu na umri wake ni post sixty, sijui inakuwaje hapa?
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Alimpigia simu akamwambia hakutuma yeye kuna mtu alikuwa anchezea simu yake, ila mama hakumwelewa ndio maana sisi wengine tumejua kupitia mama
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona haina kitu cha kuonyesha analala nje, si unasema tu kuwa natuma kwa rafiki au mkewe na yeye amepokea toka kwa rafiki

    Imetoka hiyoooo
     
Loading...