Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe muhimu toka Vodacom!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonomtupu, Feb 7, 2012.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mpendwa mteja, Vodacom haihusiki na ujumbe unaokutaka upige simu upate ujumbe muhimu. Tafadhali usipige simu kama una mashaka na chanzo cha ujumbe.
    Wakuu nimepokea sasa huu ujumbe toka Vodacom
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    so kama hawahusiki siwai block hyo # inayo eneza uho ujumbe .shit IT eng wanafanya nini
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mi nikipigiwa ntapokea ili nijue kuna nini kinachoendelea.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sio kuwa unapigiwa, wewe ndio unatakiwa upige simu kulingana na sms hiyo ambayo inasemekana inatoka vodacom. Ndio maana wanatahadharisha kuwa ukipata sms hiyo usipige kwani sio wao!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wameshindwa kuizuia?
     
  6. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata mi nimeipata hiyo sms ikinitaka nipige kushinda zawadi. Namba yenyewe inaanzia na 00232......., nimeipotezea.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi mwenyewe nimepata ujumbe huo jana
     
  8. d

    deecharity JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    uwe unafikiria mkubwa.. Namba zinazotumika ni tofauti tofauti sasa watablock namba ngapi? Na ndio mana wamechukua uamuzi wakuwatumia huo ujumbe.
     
  9. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujumbe unasema hivi: We have an important message for you to know it call this number 004238770736 free. Sender:42387707736
     
  10. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh njaa inafunza mengi
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni namba kama naikumbuka hivi!
    Si ile iliyokuwa unamchafua mgombea wa U-Rais hii???
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Vodacom wako sahihi kuku habarisha kwakuwa sasa hivi mascammers wamehamia kwenye simu badala ya internet. Hata mimi nishapokea sms inayo nitaka nipige nipewe habari muhimu na hata sijui ile namba ni ya nchi gani.
    Sasa voda wana wapa habari juu ya mascamers na namba zao ni tofauti tofauti kaeni chonjo watu wanaopenda vya bure hawakawii kuliwa unaambiwa umeshinda droo unafurahi hata hujiulizi hiyo droo umeshiriki lini
     
Loading...