Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lukolo, Oct 16, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wapwaz, mabinamuz, mashangazi, mabibi na mabwana. Wakati unajipumzisha nyumbani au mahali pa starehe basi unaweza kujipa muda wa kuusikiliza ujumbe huu wa Mishori kwa Kikwete. Na uchukue muda wako kumshauri Kikwete ili ailinde amani yetu kwa nguvu zake zote. Tumia ujumbe wa wimbo huu kumshauri Kikwete afute kikundi chake cha green guard ili kurejesha amani na upendano katika nchi yetu.
    Karibu usikilize:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    watu wa dini muache kuwa opportunists jamani mnajiaibisha
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    acha uzushi wewe, kuna udini gani katika ujumbe huo. Message iliyomo humo inalihusu taifa full stop. Huhitaji kuongeza wala kupunguza. Ongelea suala la ujumbe uliomo humo na si suala la nani kasema. Wimbo huo ungeimbwa na Komba wa TOT mngeuweka kwenye kampeni za CCM, akiimba Abiud unasema sisi maopportunisity! what a shame?
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Ni ujumbe mzuri sana, ila wana CCM siku hizi wakiambiwa ukweli wanakimbilia kwenye udini na uchochezi, wimbo umezungumzia amani kwa vile umeimbwa na kwaya ya dini basi wao (Geza Ulole) na wengie wanaangalia na kujadili aliyeimba na si ujumbe uliomo, ni kuishiwa kwa hoja.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Lukolo una nia njema kabisa lakini siyo wote wanapenda mtu azungumzie amani ktk kipindi hiki hasa hao CCM.
    Thanx kwa track. ujumbe utafika nampelekea kwenye FB yake
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bonge la wimbo nimeukubali
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli huu wimbo una ujumbe thabiti hasa kipindi hiki cha uchaguzi. Kama Kikwete akiusikia utamsaidia sana kumkumbusha wajibu wake kwa watanzania. Nimemshangaa sana Geza Ulole kuingiza udini katika ujumbe huu. Nawashukuru sana QUinine na Msanii kwa kuuona ukweli.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    He who walks with the wise becomes wiser but the companion of fools will be destroyed
     
Loading...