Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kutoka kwa RPC Dar ni wa kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiwi, Oct 21, 2012.

  1. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wanajamvi,

    nimekutana na ujumbe huu kwenye facebook. Sina hakika kama kuna ukweli wowote bali ninaomba kuuleta jamvini. Kama kuna anayefahamu authenticity yake labda atusaidie kufafanua. Binafsi sijasikia mahali pengine popote taarifa inayofanana na hii.

    PUBLIC NOTICE
    ; please be aware due to the current state of chaos the Regional police commander RCP, has cautioned all citizen to be extra careful and to abstain from going around after 8pm. As looting, robberies, and violent assaults are planned for ordinary citizens. Jeshi is going to be extra vigilant for Public precaution. Please forward to friends and families affected by this in Dar-Es-salaam Area
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    mmmh nimeushtukia hauna ukweli huu Mpwa
     
  3. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Nashukuru Mkuu, hata mimi sikuwa naamini, lakini nikaona ni vyema niulete humu, huenda nilipitwa na ulishatolewa hadharani ujumbe kama huu.

    Binafsi kwa uchunguzi wangu mdogo nilioufanya inaelekea hauna ukweli. Hiyo uliyoiwekea maandishi mekundu RCP nimeiweka hivyo hivyo ilivyowekwa kwenye facebook.
     
  4. t

    tenende JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taarifa haina ukweli. Ila hawa jamaa hawaaminiki!.. Utasikia wapo mtaani wanapambana na polisi, baada ya hapo vibaka wataingia kazini!
     
  5. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Yasemayo yapo kama hayapo basi yanakuja chukua taadhari tu......
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uongozi uliotukuka taarifa maalum zote hazipitishwi kwa njia ya mitandao, bali hutangazwa live kwenye vyombo vya habari. Haya ya vijiweni wewe au mimi tunaweza kutunga kitu na kukiweka tukaanza kuwahangaisha watu wakati mambo si hivyo.
     
  8. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Rcp hivyo ndio nani vileee
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Lugha ya taifa ni kiswahili huo ujumbe was it meant for foreignors and if yes how about the locals?
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uwizi na unyang'anyi upo sio tu after 8pm ila hata mchana kweupe...tumeshaporwa na kuibiwa sana mtaani kwetu tumeshazoea polisi wameshindwa kazi so tumeamua kujichukulia sheria mkononi
     
  11. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    hapo penye red, ni nani? au nini?
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehe na Wewe utafikiri hujaelewa
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Siamini kama Jeshi la Polisi linaweza kuandika taarifa kama hiyo kwa style iliyotumika.ACP Kova anakawaida ya kuita vyombo vya habari na siku zote hutimiza wajibu wake kwa kushirikiana na wenzake.
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu Kova wala hajui kiingereza!
     
  15. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Tafadhali mkuu,Kamanda Kova anafahamu japo anaenzi kiswahili Lugha yetu ya Taifa.
     
Loading...