Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujisikia vipi pale unapofanya hivyo??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Unampenzi wako lakini inatoke hapo alipo mpenzi wako unamwona ndugu yake wa kike lakini kimtazamo unamwona wakuchukulika kirahisi kutokana na vitamaa vya vitu vidogo,mara anakwambia shemu simu yangu inasumbua!!ukitupia nyavu inanasa unakuwa unapiga dada official na mdogo mtu kiwizi je wewe unayefanyiwa unajisikiaje??nawewe unayefanya unaanzaje kumtaka mdogo wa mpenzi wako??Je na wewe ukigundua mdogo wako unakula naye sahani moja utajisikiaje??
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Duuhh
    usema ukweli hakuna anayependa kucheza
    Karata tatu na mdogo wake...
    Kwa hiyo kama ni mimi nisinge pendezewa kabisa
    kusikia mie na mdogo wangu tunachagua mwiko..

    Kwa kweli macho hayana pazia yawezekana
    Kiwa mdogo wangu ni mzuri kuliko mimi..
    lakini ni vema kutunza heshima kati yako na mdogo mtu
    huwezi jua siku moja ukamwita shemeji

    Ushauri wangu
    Fungua macho funga zipu ya suruali
    Na kata mitaa..

    My dear better be safe than sorry..
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ngumu kumesa aise bwa mkubwa
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ahaaa yataka moyo ila kuna mashemeji ninoma usomkavu anakwambia naomva tutoke outing namkienda manjonjo na hata akikutana nawatu anawowafaha hupenda kuwatambulisha shemejiye kama mshikaji wake nakukumbatia naufanya hivyo kama utani lakini yeye ujua dhamila ya moyo wake!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Afrondezi wengi wanafungua macho nakufunbua mkanda nawala siyo zipu!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Mhhhh
    Kasheshe
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Wenye mpenzi mmoja hawapo tena.Kama wapo ni wagonjwa...si bure!
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Genaral The Choosen, Duuh you must be quoted on this phrase.....
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi vitu vinaumiza sana wana jf ila ndio vinatokea sana majumbani tunamoishi ingawa huwa hatujui. inaumiza sana. Naomba mungu aniepushie kikombe hiki
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    USIMFANYIE MTU USILOPENDA KUFANYIWA. Ngono nje ya ndoa ni dhambi, ngono nje ya mahusiano ni dhambi na laana. Kumbuka ukiwa katika ndoa au mahusiano na ukathubutu kumwendea mwenzako kinyume, Mungu hilo hasamehe wala hasubiri siku ya hesabu, atakulipa hapa hapa kwa wako kuchukuliwa. Ikiwa wewe unafanya siri, yeye atafanya dhahiri, ikiwa wewe ulifanya naye chumbani, yeye atafanya upenuni, ikiwa wewe ulilipa hela, yeye atagawa kama njugu. Je ukigundua utajisikiaje na wewe ulikuwa unafanya kama hivyo? Tumuepuke shetani ili ndoa/mahusiano yetu vidumu kwa heshima.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    umeuliza maswali mengi kwa wakati mmoja hebu niyaandike pembeni then natarudi kukujibu
     
  12. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eeeeeee Mola utukinge na mabaya haya Ameeen.
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unao wangapi ?
     
Loading...