Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa TalkTel Tanzania [Huyu mtu ni tapeli au Mkweli?]

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Endeleaaa, Apr 18, 2012.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kuna Watu Jijini Dar Es Salaam wamekuwa akiwashawishi watu kuwa ile kampuni yaTalktel, kampuni ya simu ilokuwa inasubiriwa kwa hamu mara habari zake zikapotelea hewani sasa inakuja tena Tanzania.

    Wadau hawa wanawaaminisha watu kuwa Talktel is already in Uganda and soon in Tanzania. Partiners wake ni Americans.

    Tafadhali kama kuna yeyote anaejua undani wa hii Talktel atufahamishe maana nahisi watanzania wengi watakuwa wanalizwa huko mtaani kwa style ya kuaminishana kuwa watapewa ajira za mishahara minono. Website wanayowakoga nayo watu ni Talktel Communications

    Tafadhali kama unajua lolote kuhusiana na hii kitu Talktel tuhabarishane.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tapeli kivipi? Kama kuna kazi subirini kampuni ifunguliwe upate kazi, anyway nina wasiwasi maana kampuni ya simu hata domain name wanashindwa kulipia?
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni tofauti na Hits-tanzania?
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hiyo kampuni ilishabadilishwa jina na kuitwa 4G Ltd ni kampuni hai na itaanza kuendesha shughuli zake muda wowote kuanzia sasa!

    Usipende kuaminishwa maneno ya mitaani ndugu, nenda ofisi zao sipo makonde mbezi beach nyuma ya jengo la Sams Super Store!

    Ni kampuni hai iliyotimiza taratibu zote za kuendesha biashara ya mawasiliano Tanzania, sio ya kificho!
     
  5. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kaka 4G kwenye Mtandao wao hawaoneshi popote kuwa mwanzo walikuwa ni Talktel na sasa ni 4G. Binafsi nimewahi kukutana na mmoja wa hao watu wa Talktel, mazungumzo yake hayaleti uhusiano wowote between the two Companies, hii inanifanya hata hao 4G nianze kuhofu pia sio wa ukweli maana website yao inaongelea tu habari za wimaxi as technology. Tuliangalie hili kwa mapana zaidi.
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    acha watuletee kazi za ICT bwana
     
  7. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hebu tupia hiyo website yao hapa tuone
     
  8. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu, wewe tatizo lako ni nini? hautaki hawa mabwana waje, ama nawewe ni mdau wa mawasiliano, so, unaogopa ushindani? haueleweki
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kaambiwa atoe chochote huyo apate ajira...... h hee heee
     
  10. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,424
    Likes Received: 2,275
    Trophy Points: 280
    Mbona hiyo 4G ilikuwa ianzishwe na kina Karamagi sijuhi kulitokea nini tena, lakini nilipo check humu nikaona kampuni yenyewe niya Kimerikani ina Branch na Uganda, sasa kwenye web site yao mbona awesemi hapo Tanzania wanashikiana na akina nani?
     
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hakuna Relationship kati ya Talktel na 4G mobile, Inawezekanaje 4G mobile wanunue kampuni ambayo haina kibali cha biashara Nchini? Vile vile hakuna popote 4G mobile ime declare kununua Talktel.

    Back to 4Gmobile, Website yako haioneshi wao ni akina nani zaidi ya kuweka links na simulizi wa product za Wimax.

    Ninachokuambieni wale wasio na ajira kuweni waangalifu na haya makampuni ya mapya.
     
Loading...