Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa sky aviation Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lambardi, Oct 25, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Wana JF heshima mbele;
    Nimepata taarifa rasmi kuwa kuna shirika kubwa sana la ndege la wazawa wa Tanzania hapa hapa linaanzishwa litakuwa na ndege nyingi zaidi ya Precision (zaidi ya ndege 20)..za uwezo wa kubeba abiria zaidi ya 75 kila moja...wameanza kuajiri marubani kama 20 hivi na air hostes kama 30.
    Mwenye data kamili atujuze;
    Nini mustakabali wa ATCL?itaweza kupambana na makampuni binafsi tena ya wazawa wenye nguvu sana na influence serikalini??
    Nawasilisha
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hili shirika si ndo fly540 imeuzwa kwake?

    Haya ngoja tusubiri tuone kama wataziweza fitna za precision. Wasije wakawa kama watangulizi wao.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nanukuu......''nimepata taarifa rasmi'' mwisho wa kunukuu......

    Mkuu hebu kuwa na ''spesifiki'' japo kwa bahati mbaya inakuwaje umekuja na taarifa rasmi harafu unatakaje tena msaada wa data kamili............???
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Taarifa rasmi ndio hizo nilizomwaga hapo,najua kuna wadau wana data za ndani zaidi.....(Kuajiri marubani na crew wengi hivyo) ni tAarifa rasmi,jamaa zangu wameshaajiriwa hapo!
     
  5. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kuona huduma bora si matangazo bora ya biashara
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo Shirika lipo na litaanza kazi karibuni.
     
  7. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umepata taarifa rasmi halafu unatuuliza sisi,
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Sio lazima kuchangia kila unachokiona hata kama huna point,utulie wenye data zaidi watachangia!!ushauri wa bure tu
     
  9. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Bongo watu wana uzushi uzushi mwingi sana. kiko wapi?
     
  10. WENYELE

    WENYELE JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2016
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,047
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hahahhaha.....kila kitu uongo uongo,kuanzia ngazi ya familia hadi taifa
     
  11. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2016
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,307
    Likes Received: 3,174
    Trophy Points: 280
    liwepo lisiwepo sio tatizo. Tunataka kuona jinsi shirika letu lilivyojipanga kupambana katika mazingira yote.
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2016
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ndegw iahirini mchezo?waulizeni Precision walipelekea engines overhauling france.Aviation business ili ifanikiwe inaendana na mambo mengine pamojahapa pagumu sana
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2016
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Unajua uhusiano wa huu Uzi na Fastjet Tanzania?
     
  14. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2016
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,373
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Hapana wewe ndiye unayechanganya members hapa jukwaani, haiwezekani uwe na taarifa rasmi halafu unaishia kutuuliza tena...
     
  15. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Biashara ya Airline Tanzania wacha wafanye kina ATCL na Precision ingawa kwa ujio wa ndege mpya Precision atakaa lazima. maana atampeleka mule mule anapokwenda viwanja korofi/vidogo....mtwara, kigoma, tabora, inabid sasa waende na mpanda maana nimeuona uwanja wao mujarabu kabisa ule.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2016
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Member wa mwendo kasi....tangu 2012 eti 2016 Sept ndio inajibiwa! Wale wale wa buku 7 ambao sasa wanapewa bando za Mb8! Kwisha
     
  17. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Ndondo Cup Airlines!!
     
  18. S

    Sales93 Member

    #18
    Sep 23, 2016
    Joined: Mar 5, 2014
    Messages: 77
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15

    Lipo wapi hilo shirika maana since ulinadi ni miaka minne imekatika sasa
     
Loading...