Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MEDDY UNIQUE, May 25, 2011.

  1. MEDDY UNIQUE

    MEDDY UNIQUE New Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhudia juzi usiku maeneo ya kigogo luhanga Dar es salaam nje ya hostel ya wasichana wa shule ya Loyola High majambazi wakiwaibia pesa watu amabao inaaminika walikuwa wakiwafuatilia muda mrefu yaani ni kimya kimya wakasimamisha gari na kumuonyeshea bunduki dereva then wakawapulizia dawa ambayo sikuitambua ila iko ndani ya kopo la spray na kuchukua begi dogo amabalo lilikuwa na pesa nilizo amini ni nyingi huku jambazi mmoja ameishika bunduki wazi bila wasiwasi kabisa na kisha kupanda gari na kutokomea mbali .Jamani tuache bihashara za kiswahili na kutembea na mapesa mengi huko ni kuuza roho !!!!!!!!
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Pole zao... Na we una haraka ya wapi? (RED)
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Polisi na jeshi sasa hivi macho na akili zipo mara huko wanasambaza maiti za wakrristo barabarani
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hii ni hatari sana,polisi wa dolia walikuwa wapi? hakuna ulinzi wa watu na mali zao bali nao hucheza dili,

    kweli sasa bongo kila mtu na mzigo wake yaani hata wapita njia hawakuliona hilo? nguvu nya umma ipo wapi wakati huo?
     
Loading...