Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamiaji yahusishwa na biashara haramu ya kuuza watu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyotarajiwa idara ya uhamiaji inahusika na biashara ya kuuza binadamu,,,,taarifa ambazo leo zimeripotiwa na gazeti la nipashe zinasema kuwa baadhi ya maofisa wa uhamiaji wanajihusisha na uingizaji wa raia wa kigen kutoka Pakistan,inasemekana kuwa maafisa hao huwapa vibali fake na baadae wapakstan hao huenda kufanya kaz kwenye viwanda mbalimbali hapa jijin na jijini mwanza,kampun ambayo hushirikiana na maafisa wa uhamiaji inaitwa Altaf & CO.PK ambayo mmiliki wake anaitwa HUSSEIN ALTAF,duru zinasema kuwa kampuni hiyo imeweza kuingiza jumla ya sh 430 mil kwa kuingiza wapakistan 43;ambapo kila mmoja hutakiwa kulipa shilingi milioni 10,habari zinasema kuwa wapakistan hao wanafanya kazi kwenye viwanda vya ndondo,miongoni mwa viwanda hivyo ni IRON STEEL,SIMBA STEEL vyote vya dar es salaam,na pia NYAKATO STEEL cha JIJIN MWANZA,Ingawa idara hiyo imeulizwa imekana na sasa inamsaka aliyetoa siri hiyo ni nani.
    Akhsanteni
    Sosi:NIPASHE JUMAPILI
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa, kama hawahusiki wanatafuta aliyevujisha siri wa nini, hii inaonyesha moj kwa moja wanahusika. Bado kidogo wataanza kuwauza waTz hawa.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    afisa uhamiaj aliyekua mstar wa ,mbele kufuatilia alilia baada ya wenzake kumtosa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwani ilke kesi ya IPP na Quality grp iliishaje?. We may need to read btn lines.
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Idara ya immigration wanaihujumu Tanzania kwa kasi ya kutisha
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ile ya fidia????
     
  7. K

    Kampemba Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Vuai anakazi na hiyo Kampuni maana imekuwa kinyaa,Tatizo si wapakistani tu wapo raia wengi wakigeni wanapatiwa vibali fake hasa wahindi na wachina ambo umekuwa ni mradi wa watu wachache ndani ya Idara hiyo kuji tajirisha, Nipashe imenukuu Mikoa miwili tu lakini tatizo lipo takribani Tanzania nzima hasa mikoa yenye wawekezaji wakigeni kama Arusha,Kilimanjaro,Mbeya na mingine,Vibari fake vingi hupewa wageni walio kwenye ukandarasi wa Barabara na miradi mikubwa ya Serikali ikiwashirikisha wabia.Kampuni nyingi za Ujenzi hasa za wachina wana vibali fake.Na hii ikowazi tatizo hili lina julikana kwa Viongozi wote wa Idara hii akiwemo Kamisha wao.Zipo Kampuni nyingi zenye wageni wanao ishi kimagumashi Mfano
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siyo hivyo viwanda hata viwanda vya nguo vyot vya wahindi kunaWahindi huwa hawatoki nje kabisa maana hawana vibali na pia mchezo huo hupo URAFIKI kiwanda cha nguo kuna wachina wanakuja kama wanatembelea jamaa zao baadae anapewa cheo ambacho hata hana ujuzi nacho.Kweli nchi IMEUZWAAAAAA
     
Loading...