Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamiaji wa kwama media for africa development wazimbabwe watoa rushwa na kurudi kazini kwa mkwala

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dmvuno, Jun 8, 2012.

  1. d

    dmvuno Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika HALI isiyo yakawaida Boss wa Media for International Development Tanzania, Counrty director "John Riber" ametoa hongo ya dola $75,000 na Wazimbabwe 2 walirudishwa kazini mara moja baada ya Afisa uhamiaji kupokea kitita hicho cha dola.JOHN aliofukuzwa Uganda kwa unyanyasaji wa jinsia walijidai kuwa "untouchable" hata mtoto wa boss Jordan amekuwa akitoa maneno ya kashfa kwa staff wote bila adabu na baba yake John akimuunga mkono unyanyasaji huo wa kila siku. Wazimbabwe hao wanaishi nchini bila kibali cha kazi kila mara uhamiaji wakija wanavuta ila jana Juni 7, 2012 Alhamisi waliwakamata kabisa ila baada ya hongo hiyo basi walirejeshwa kazini mara moja john-riber.jpg
    Mh. Waziri Nchimbi tusaidie
     
  2. N

    Naffanya New Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    responses very good! )
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,419
    Trophy Points: 280
    Duh sie pale kwetu eti hata Administrative Officer ni mtu wa nje jamani, nimeiomba hio post kila siku zengwe haliishi na tulishaambiwa kabisa kuwa foreihner hawaruhusiwi kufanya kazi ambazo wabongo tunazimudu including hio ya utawala (silalamiki ila naunga mkono hoja)
     
  4. d

    dmvuno Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMHHHH hali ngumu unyanyasaji unaendelea hadi kesho
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    leo mbona balaa thread hazieleweki kabisa.....labda wenzangu mnaelewa....[h=2]Uhamiaji wa kwama media for africa development wazimbabwe watoa rushwa na kurudi kazini kwa mkwa[/h]
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Hao wazimbabwe wanafanya kazi gani.
     
  7. d

    dmvuno Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muhasibu msaidizi na office admnistrator assistant
     
Loading...