Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Bizzly, May 3, 2010.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wadau naombeni msaada wenu, mimi nina tatizo la macho macho yangu yalianza kuwasha miezi kama miwili iliyopita, nikaenda hospital Regency nikapewa dawa ya matone(drops) nikaambiwa nitumie siku 7. baada ya siku 7 kuisha nikaenda tena nikabadilishiwa dawa nikapewa ya kutumia mwezi mzima. nimetumia hiyo dawa macho yakawa hayawashi isipokuwa mpaka sasa nasumbuliwa na kutoka matongotongo hasa asubuhi na inapofika jioni/usiku macho yanakuwa kama na ukungu fulani. tafadhalini sana wataalamu naombeni ushauri nifanyeje?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nenda ccbrt ni wazuri zaidi kwa macho
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    J.tatu katika kipindi kimoja cha afya ya jamii ITV walizungumzia kuhusu presha ya macho ambayo huanza bila maumivu lakini ni hatari kwa kusababisha upofu. ni bora uende hospitali kwa wataalamu wa macho upate vipimi vya uhakika.
     
Loading...