Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa Ebola

Discussion in 'JF Doctor' started by Short white, Aug 4, 2012.

  1. S

    Short white Senior Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ugonjwa wa Ebola waripotiwa kuingia kijiji cha Bulongo, Karagwe- Kagera. Mtoto 1 wa miaka 6 amegundulika kuwa na dalili zote za ugonjwa huo. Source Radio 1 Stereo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Viongozi wao wapi? wamelala????????? WTF???????
     
Loading...