Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa Ebola waingia jijini Mwanza!

Discussion in 'JF Doctor' started by Maseto, Aug 10, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari za hivi punde zinasema kuna mtu amegundulika kuwa na dalili zote za ugönjwa hatari wa ebola mkoani mwanza.

    Chanzo: STAR TV
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Star tv wametoa taarifa saa ngapi? Mie naona tangazo la m4c chadema kwenye caption!
     
  3. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa ambazo hazijathibitishwa kuwa mtu mmoja amekutwa na Dalili zote za Ebola huko Mwanza


    source: STAR TV.....angalia taarifa ya habari leo usiku
     
  4. M

    Maseto JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    walikuwa wanaipitisha kabla ya tangazo la M4C
     
  5. r

    raymg JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mgonjwa mmoja ambaye ni mtoto amebainika kuwa na dalili zote za ugonjwa wa ebora katika hospitali ya Sokotoure na kupelekwa Bugando ambapo hata hivyo imesemekana amerudishwa kupata sehemu maalumu ya kumuhifadhi ikiwa ni pamoja na kuweka mahema sehemu.
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee una hakika ya maneno yako?
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Yuvaaa! Tufwire!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tulipoambiwa hapa kuwa imeingia Kagera, aliibuka afisa afya akakanusha haraka haraka na kuponda kuwa ni habari za jf. Sasa imefika mwz. Nadhani sasa akili zitafanya kazi. Huu upuuzi wa kuficha maradhi ni kasumba mbaya sana!
     
  9. r

    raymg JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rmo mwanza amethibitisha kupokelewa kwa mgonjwa huyo mmoja na amendaa eneo la milongo katikati ya jiji kwa ajiri ya kuwahifadhi wagonjwa wanaogundulika......
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Katikati ya jiji?

    Hivi Ziwa Victoria halina some sort of a colony?
     
  11. r

    raymg JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Star tv news imethibitisha
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du chadema ni hatari sana kimehamia kwenye maradhi baada ya migomo kugonga ukuta!!!!!
     
  13. r

    raymg JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakanushe na hili bas c wanasiasa
     
  14. r

    raymg JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana kaka ziwa halina uhusiano
     
  15. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtu mmoja amepatikana na dalili za ugonjwa wa ebola katika hospitali ya mkoa wa mwanza sekoture hii leo source star tv!
     
  16. C

    COSTOMER Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ya ni kweli, kulingana na taarifa za hospitali ya sekotoure na Bugando na pia kulingana na mwanahabari wa Star Tv Rogerz William anaonesha kuwa bado kuna changamoto ya eneo la kumuhifadhi japo bado anahisiwa
     
  17. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali itakanusha kama yule wa Kalagwe
     
  18. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila mja hufa kwa siku zake.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Kuweka wagonjwa wa ugonjwa wa hatari unaoambukiza kirahisi kama huu katikati ya mji ni hatari sana.

    Ziwa linahusika kwa maana ya kwamba kuwepo na kisiwa maalum chenye "colony" la kuwaweka wagonjwa wote wa Ebola wa kanda hii, ili kusudi kupunguza maambukizi, kwamba mtu mpaka kukutana nao ni kwamba umeenda kwenye kisiwa hiki kwa shughuli mahsusi mostly kama ni mganga uliyevaa special gear.

    Hapo ndipo ziwa linapohusika kwa sababu ni natural barrier.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    TAHADHARI: tusije tukahusianisha ebola na mgomo wa madaktari.
     
Loading...