Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugonjwa wa ajabu help

Discussion in 'JF Doctor' started by waleoleo, Jun 18, 2012.

  1. w

    waleoleo Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nin tiba ya nyama inayoota kwenye njia ya haja kubwa kwa wanawake? wengine wanasema mwanamke hawezi kuzaa mpaka ikatwe wengine haina madhara
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Si ugonjwa wa ajabu. Inawezekana ni Haemorrhoid au piles (kwa kiswahili inaitwa bawasiri). Inatokana na kutuna kwa mishipa inayorudisha damu kwenye moyo inayoitwa vein. Kamwe haina usiano wowote na kutopata mimba. Ila mwanamke akipata mimba akiwa na shida hiyo basi tatizo hilo laweza kuzidi, na huenda likapata nafuu baada ya kujifungua. Waone madaktari.
     
Loading...