Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gunga, Feb 21, 2012.

  1. g

    gunga New Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakera sana kila siku kusikia ufisadi swali langu hivi hawa wakuu wa mikoa,wa wilaya na makatibu tawala wako wapi mpaka wanaajili hawa mainjinia wasio jua hata kufunga vitasa hasa wilaya ya kilolo na ludewa iringa
     
Loading...