Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi unatuathiri,nataka nijenge base ya chadema kisiwan mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kirongwekwetu, Apr 14, 2011.

  1. Kirongwekwetu

    Kirongwekwetu Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba michango ya kifikira, mawazo na hata ushirikiano kuondoa Ufisadi Kisiwani Mafia.
    kubwa nitajenga base kubwa kwa kutumia vijana kulikomboa jimbo na ufisadi wa Mh Bulj na maofisa wengine.
     
Loading...