Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UFAFANUZI:WANAWAKE vs MAJINI/MASHETANI/MIZIMU/MAPEPO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Nov 14, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    salaam wakuu wangu....!

    it's been looong tyme since i posted a thread herein..!lakin haina mbaya kiviile manake makamanda mnawakilisha kama ilivyo ada...!

    STRAIGHT TO THE TOPIC:...

    nimeangalia sana kwa uchunguzi wangu wa muda mrefu nikagundua kuwa:

    1-asilimia kubwa sana ya wanawake wanaandamwa na majini/mashetani/mizimu/mapepo....!hii nimeifuatilia sana kuanzia makanisani,misikitini,hadi uraiani kwenye maisha ya kawaida ya kiswazi.

    2-wanawake ndo watu pekee wenye hofu ya mwenyezi mungu..(makanisani wamejaa wao,misikitini,mikutano ya injili,jumuiya ndogondogo n.k)


    sasa mi nashindwa kuelewa wala kuziunganisha hizo hoja mbili hapo juu
    ....ina maana kwamba:

    1-yani kwamba yani yani hawa wakina mama yani kwamba......dah!?

    2-au kwamba yani yani kwamba yani inawezekana na wao kwamba yani dah.....!


    mnisaidie wakuu....!

    ANGALIZO:sina ni yoyote ya kuwahumiliate wanawake
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mti wenye Matunda ndio urushiwao mawe, na mwamba wenye madini ndio huchorongwa!...nadhani nimeeleweka!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hahahha Teamo bana!

    ngoja nikupe siri, wanawake wengine huwa si mapepo ni hysteria tu. Shtuka
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanawake wote wana mapepo....
    inasemekana wanapokuwa kwenye periods ndo mapepo huwaingia

    ile damu chafu inawavuta mapepo

    ndo maana kuna madhehebu mwanamke akiwa kwenye siku zake hatakiwi kutembea tembea..

    na siku zikiisha,anatakiwa afanye maombi maalum

    na wengine wakiwa kwenye siku wanakuwa na mood swings ,yote hayo sababu ya mapepo...
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huuuh! makubwa!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe ni atheists sio?
    huwezi elewa haya....
    eti stuka,huachi kabisa naona ..
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    @Boss
    huyu ni wewe au kivuli chako?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mada inahusu mapepo
    na mimi nimejibu kuwa 'inasemekana'
    huelewi nini hapo?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Boss hebu kuwa muwazi hueleweki

    Wanawake wengi wanapata hysteria na kwa sie tusojua sayansi husika tunafikiri mapepo.

    Hiyo ya wanawake wote wanavutia mapepo ndo naipata kwako......nieleweshe :]
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Umeanza na "wanawake wote wana mapepo" kisha ndo ikaja inasemekana

    Sasa mimi nataka hapo wewe ulipokuwa na uhakika .....:]
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nilicho ongea ni according to 'some religious teachings'
    ndo maana nikakuuliza wewe ni atheist?????
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lete hayo maandiko ya dini yanayosema wanawake wana mapepo kwanza
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Teamo bana dah haya

    Leo umekuja na "MAPEPO" Hii thread ngumu kumeza

    Off topic: Mbona umepotea sana aisee
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    usianze ligi now
    tuseme 'inasemekana'
    sawa?
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dou!!! alolo
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Tobaaaa
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa si tunaeleweshana. Unambie inasemekana tu bila ya kunambia wanatumia ushahidi gani, nikiuliza ishakuwa ligi tena!

    Haya bana, nakuacha na myths zako.....allegedly wanawake wote wanamapepo
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wanawake ni malango kwa mujibu wa dini...ndio maana majini/mapepo nk hupitia kwao...
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh!!!!!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lete andiko
     
Loading...