Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM mpeni Lowassa PhD mapema kabla hajaapishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mmang'ati, Oct 24, 2011.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawashauri vyuo vikuu vyote Udom,mzumbe,sokoine udsm mumuandalie El honourable Phds na kumtunuku mapema aitwe Dr kabla hajawa president ili tusiwe na mjadala juu u dr wake pindi atakapokuwa magogoni. Nawasilisha
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri sana hilo na mimi naliunga mkono kutokana na jinsi alivyojitolea maisha yake yote kuifilisi nchi hii na watu wake. Nashauri iwe ni Phd ya ufisadi na sanaa na maigizo.
     
  3. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora upige kelele hiyo PHD apewe mama ako kwa kukuzaa Tanzania ili uone mafisadi wanavyokufilisi wewe na kizazi chako chote
     
  4. R

    Real Masai Senior Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuna matatizo mengi yanayotusibu...hivi hao kina EL na PHD zinatusaidia nini na matatizo yetu...Nyambafu zenu mnaoleta hoja za kimagamba humu jamvini...
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Urais wa Monduli?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mleta mada nataka kuchangia hoja hii ya huyo raisi wako wa maboksi lakini namuheshimu Mod!
     
  7. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Mislamu alipewa hiyo PhD na Chuo Kikuu Cha Dar es Salaam sasa Wakristo mwaona donge mpaka na mkristo mwenzenu naye apewe?
     
  8. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna la kuchangia kaa kimya, Ukristu na Uislamu unakujaje hapa, usituletee upupu humu jamvini!!
     
  9. L

    Luiz JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kweli ***** mbona kwa Gadafi hujatoa tamko na mmarekani ataendelea kuwamaliza.
     
  10. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sana. N thanx 2 mods as well.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu wenye akili finyu kazi yao kubwa ni kufikiria maisha ya watu...mfano ni huyu alieleta hii thread
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chuki zako juu ya uislam isiwe sababu ya kuwachunganisha watu kwa sababu ya dini. Nina uhakika wa 100% wewe si muislam ila unataka kuchonganisha wattu. Pumbafu yako.
     
Loading...