Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM hawamtaki rais mpya aliechaguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wizzo, Jun 19, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jaman kunauchakachuaji umetokea ktk uchaguzi wa rais wa daruso rais aliechaguliwa hatakiwi na wanachuo,wanachuo wanampango wa kuandamana wanataka katiba ibadilishwe na wafanye uchaguzi tena
     
  2. k

    king11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamchome moto tuu
     
  3. k

    kibenya JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wametoa sababu gani?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Naona pombe za jana bado zipo kichwani unaropoka tu
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wanadai eti ni kada wa magamba,wale wagombea wote waliosadikika wa chadema waliondolewa mapema kweny screening
     
  6. T

    T.K JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uchakachuaji kivipi?...ni imani yangu kwenye kila kituo kulikuwa na mawakala wa kila mgombea, ulinzi wa polisi na waliopiga kura ni wale wanachuo halali waliokuwa kwenye register na waliokuwa na vitambulisho....naamini hata kwenye kuhesabu kila kitu kilienda sawa, sasa kama kuna mtu kashindwa akubali tu kuwa hiyo ndo demokrasia.....inawezekana labda kulikuwa na mgombea maarufu ambaye alifikiri atashinda sbb ya umaaarufu sasa kama wapigakura hawajatokea atashindaje?

    Kitu kama hicho kiliwahi kutokea CBE-DSM campus pale mgombea aliyetegemewa na wengi atashinda matokeo yake akashindwa sasa wapambe wake wakataka kuleta fujo kuvuruga ili uchaguzi urudiwe lkn ikashindikana...so hao walioshindwa wawe wapole tu waruhusu demokrasia ichukue nafasi yake
     
  7. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    uchakachuaji ulitoke wakati wa kuchagua majina ya wagombea,imagin kati ya wanachuo 20000 waliopiga kura ni 3000.dhahir watu waliosimamishwa hawakupendwa na watu waliokua wanapendwa majina yao hayakurudi
     
  8. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    democrasia gani unayoiongelea,hakuna democrasia bongo
     
  9. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lakini si kachaguliwa kwa kupigiwa kuqa au? Nakumbuka mwaka 2007/2008 kuna jamaa alibebwa na uongozi akapigiwa kura na watu kama mia hivi lakini baadae aliondolewa na bunge. So kama hawamtaki waongee na wawakilishi wao (wabunge) ili wamuengue kwa kufuata utaratibu wa kikatiba..
     
  10. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yap,jamaa ndo wapo kwenye mchakato wampige chini
     
  11. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanyeni mapinduzi
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    upuuzi huu,acheni wamalize mwaka kwa amani!
    Kama mnajua mlowataka hawa kupitishwa kwenye screening kwanini
    hamkuanza kuwakataa wote toka mwanzo?

    Kama hamjajiandaa vyema na UE msisumbue watu,pakini mizigo mwende kwenu
    wapuuzi nyie
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Uyu dogo nlisikia akipiga kampeni,yeye kama yeye anaweza uongozi. Ila nliona gari anayotumia mhh kwa kweli ni ya hadhi kubwa. Na wanachuo wanadai ana hela chafu! Tatizo pale udsm ni siasa za vyama,ukiangalia uvccm inakubalika kwenye utawala wa chuo na imejiimarisha sana na muda mrefu,mfano kabla ya kupendekeza rais,uvccm ukutana kwa siri kule k/koo udsm kupanga jinsi ya kumdhibiti mpinzani. Siku izi nasikia nasikia bavicha ina wanachuo wengi na sapoti kubwa ila haijaimarisha uongozi wake pale udsm,ndo maana ktk screening wengi huishia apo! Siasa siasa siasa!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umesema hakuna democrasia bongo,sikatai yes,...kinacho nishangaza ni hiki ulichosema,....

    Huo ni mchakato gani?
    mnataka kumuua?
    maana umesema hakuna democrasia hapo juu
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walipaswa wagomee uchaguzi kwanza. Unanikumbusha enzi za Odwang Odwaa, Anthony Machibya na Kiswaga, enzi hizo tulikua tunachapa makunji ki ukweli ukweli, DARUSO-UDSM ilikuwa smart kweli!
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani nani anaye fanya screening?
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sure,sasa sijui huku kukataa matokeo wame jifunza wapi saivi
    badala ya kukataa mchakato wa uchaguzi mapema kabisa
     
  18. T

    The Priest JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi udsm cku hz mmerogwa au?mbona Daruso haina makali kama zamani..poleni sana,tatizo kumekuwa na makundi ndio sabb hata hamna umoja,fanyeni reflection ya miaka 5 nyuma.kulikuwa hapatoshi kwny inshu kama hii.
     
  19. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama hakuballiki wamwachie ongoze kama jk, yatamshinda tu, cha msingi nikumdhibiti kwenye matumizi ya pesa yenu na kuhakisha anaitisha vikao vyote halali ilikuhoji maendeleo ya uongozi wake. Mtamweka kwenye tention mpaka aone urais ni mchungu.
    Yatampata ya jk kama ametoka magambani.
     
  20. m

    mkali wa leo Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udsm na nyie gomeni mje home mana udom ss hv tunakiona cha moto kitaa.so cyo mbaya km tukiwa wote kitaa.
     
Loading...