Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm first year ada zabadilika

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KYALUMUKUNZA, Sep 27, 2012.

  1. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeingia kwenye website ya udsm ada zimebadilika mfano kwa wanafunzi wa sheria imeshuka toka 1,500,000. to 1,380,000.lakini sijui kwa kozi zingine kama zimepanda au zimeshuka nawaomba mcheki kwenye website ya chuo University of Dar es Salaam - Tanzania - Home - mtaona mabadiliko katika ada naomba kuwakilisha.
     
  2. E

    EJay JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna mabadiliko pale ni kuwa ile hela inayobaki kutoka kwenye mkopo wako toka HESLB,kwa hiyo ukiandikiwa 1,380,000,it means that unadaiwa sh 120,000. Kwa mtu anayelipa 1.5
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umechanganya madawa mkuu
     
  4. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni uvivu wa kusoma nimekuambia angalia vizuri wetsite ya udsm fungua 1st year students fee variations utaona kuna ada iliyokatwa toka board na ada iliyobaki kwa mwanafunzi ili ailipe yaani student fee remaining (sfr) kwa wanafunzi wa sheria jumla ya ada inakuwa 1380000 na si 1500000 usiwe mvivu wa kutafiti.
     
  5. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ss ww ndo mvivu wa kutafiti maana ada ya sheria udsm ni 1500000, na co unavosema 1380000, half umekosea hapo kwny red co wetsite ni website ila nimekuelewa ulichotak kuumaanish ucjal
     
  6. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,932
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    toka nimezaliwa cjawh kuckia ada inashushwa...
     
  7. s

    shijasilas New Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu mi cjaelewa kabisa naomba unieleweshe.......!pale kwenye sfr wote sheria wameandikiwa sh laki moja n kwenye tuition fee mwingine kaandikiwa sh 1412000 cjaelewa ada ndo ipi hapo.....1naomba unijuze ndugu?
     
  8. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    sfr inamaanisha special faculty requirements, hlf aliandikiw tuition fees 1412000 maanake kweny mkopo wak hiyo ndiyo anayolipiwa, inayobak ambayo ni 88000 anailipa mwenyewe, hope emenipata
     
  9. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu nilikuwa nimeingia chaka hasa kama ni swali nilijibu swali la hesabu kwenye answer sheet ya historia du hawa bwana nao wawe wanaweka virefu vya vifupisho si unaona sasa nilitafasiri kimakosa.
     
  10. A

    Abdellah Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fpt inamaanisha nini?
     
  11. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo tofauti isikufanye ukatafuta mademu.
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nyiie first year nitawasapisha.Nendeni kesho mkachukue join instruction unaulizada hapa uyadanganywa,hakuna mhasibu wa MC,DUCE,COET,MUCE
     
Loading...