Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM: CoET Wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkanya, Apr 15, 2008.

  1. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau Kama Kuna Mtu Anazo Data Atupe Ila Huu Ndio Ukweli Wa Mambo Mpaka Naingia Mtambo Sasa Hivi Yaani.
    Hawa Jamaa Wamegoma Wote Kabisa.
    Ila Sijapata Full Sababu Za Kuwasababisha Wagome.

    Wadau Kama Kuna Mtu Mwenye Data Atupe Uwanja Huu Hapa.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Chanzo Ni Uchaguzi Wa Viongozi Wa Daruso

    Lakini Leo Kuanzia Saa 9 Mpaka Sasa Hivi Kumekuwa Na Maandamano Hapa Udsm Ya Wanafunzi Hao Hao

    Inawezekana Kesho Chuo Kikafungwa Kama Hali Ikiendelea Kuwa Hiyo
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Wamegomea nini tenaa....au mitihani...???maana wanafunzi nao wana mambo sanaa...wanaogopa mitihanii na wanasingizia mambo mengine
     
  4. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2008
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa Hii Kali, Maana Haki Haipatikani Kwa Kucheka Cheka
     
  5. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo pananifanya niitamani sera ya haki za binadamu ya China,Ukigoma tunakuletea Karandinga,wanafunzi wao kama watoto vle heshima kwenda nyuma...Hawa jamaa hawaishi kugoma..Kipindi nasoma Mzumbe nilisikia maramoja tu jamaa wa MU wakigoma tena ilikuwa kwa masaa lakini hawa wa UD kila siku kama Chai...lol
     
  6. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2008
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimeongea na jamaa mmoja alioko huko tanzania, kuwa vipi chuoni? akaniambia ni watu tu sasa wameona deal kuwa wanaweza kutafuta majina kwamba waliwahi kuongoza migomo hata kama hakuna sababu. mfano hili la sasa hivi ni propaganda tu za watu wachache wanataka kujenga future esteem, si uajua wakisikia Sitta aliwahi ongoza mgomo basi na wao wanataka kuwa vile.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,603
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    hapana waheshimiwa wanagomea kulilia haki zao.....kama wao ndio wanapiga kura iweje serikali ,,chama ,,management ya chuo iwachaagulie viongozi..kuna umuhimu gani wa kutumia hela za uchaguzi kama raisi mnae tayari....bi up COET...na for info wale ndio wanaume wakigoma hata kule juu mangwini wanafyata..na hakuna mgomo walionzisha mangwini mpaka COET waanze.....,,,wanacholilia ni wenzao kurudi waliofukuzwa baada ya kuona paluapalua isiyo na adabu...nahisi sasa MKANDALA ATAAMKA NA SUBIRI KAMA HAWAJAFUNGA CHUO NA KISHA KUWARUDISHA WOTE HIVYO KUTOA USHINDI WA JUMLA......
    BIG UP ENGINEERS!!!!!!!!!!!HAKUNA KULALA HUYU TAKATAKA MKANADALA NI NGWINI MWENYE AKILI LAKINI ANATKA KUWAPELEKA WANACHUO KISISASA....MSIKUBALI KUPELEKWA KI CCM......
    =TUKO NYUMA YENU
     
Loading...