Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM.baada ya boom kuingia leo mchana sasa ni zamu daruso(serikali wa wanafunzi) kung'olewa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Leonard Robert, Dec 12, 2011.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kutokana na kile walichokiita ufisadi na uzembe wa serikali ya wanafunzi, uma wa udsm umeadhimia kuiondoa daruso rasmi kuanzia kesho,kwani tokea migomo na maandamano vianze daruso aijawai kushiriki..

    Hadi sasa hali ni mbaya na tete maandamano mwanzo mwisho,vyakula vimeliwa bure cafeteria ile ya yombo.fimbo hadi vyumbani,waliokua madarasani saa 1 jioni (sasa hivi) wamepigika ile mbaya.kwa ufupi hapafai..
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du mwendo mchibuyu kama mbwai mbwai bil 64 wamezichakachua hv hv..Komaeni ila hakikisheni mnachoma hata Jengo moja la utawala.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    mkandala jasho la damu linamtoka na inasemekana ata mkuru wa magogoni anausika kutoa baadhi ya maamuzi kisa alizomewa mbele ya mseveni.hadi sasa saa mbili kasoro vumbi lilelile..kimenuka!!!
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah, sasa mda huu sa mbili na dk 41 usiku ndo wanaingia hapa hostel za mabibo wanahamasishana ile mbaya, ngoja nipate wasemacho.
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kesho shughuri iko palepale hadi kieleweke.
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kweli kabisa maana maazimio yaliyopitishwa na wana udsm usiku huu hapa mabibo hostel ni kua kesho uongozi wote wa DARUSO kung'olewa madarakani na mpambano unaanza saa 2 asubuhi. Jamani mimi raia tu, nawatakieni usiku mwema.
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona maandishi yenu yanatia shaka kama kweli ni wanachuo? Duuh, watu wanashtuka kusikia mwanafunzi wa darasa la saba hajui kusoma, lakini hiyo naona ni similar tu na hayo maandishi!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    umeingiaje mabibo kaka? Kama sio mwanafunzi maana pale kuna uzio kama wa kufugia kuku.
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu kumbe nawe uko udsm
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    wapi panatatanisha mkuu au unataka uonekane wewe ni msomi wa hali ya juu usiyekosea.unataka kumfurahisha nani mbona hatujuani humu jf?
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    niko hall six mkuu..vipi na wewe huko hapa UDSM?
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    niko mabibo block d floor ya kwanza,room number....
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    mimi hall six block c floor ya pili room no...
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Elimu haijawakomboa.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka chumba changu no 45 mabibo block A..teh teh..teh
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka hall II
    floor ya 8,rum namba 432,
    Jirani zangu hall V Na hol III,
    haya g0men
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kigezo
    ulicho2mia?
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaaaa Nimekaa hall II,hall V na Hall VI,nilishamaliza hapo UDSM ila nawasupport sana kwahyo movement mpaka kieleweke hakuna kulala
     
  19. s

    sixmund6 Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha haaaa, namba sifuri?
     
  20. s

    sixmund6 Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sir, How did you kill 50
    people in a
    car accident? The police
    man
    asked?, He replied: i was
    driving 40mph, when i tried to
    stop i
    found out that i have no
    breaks,
    and i saw two men
    walking on the street and a wedding on
    the
    other side of the street,
    who
    should i hit? The police
    man answered: of course the
    two
    men,less damage. Man
    said: that's what i
    thought to
    myself, but when i did it, i hit only
    one and the other one
    ran to the wedding, SO I
    WENT
    AFTER HIM..
     
Loading...