Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOOOOOOM ni uozo mtupu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sterling, Apr 21, 2012.

  1. sterling

    sterling Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [h=6]nimevumilia nimechoka bora kusema ukweli; hii nchi kuna uzembe,ujinga na majina yanayofanania..
    1. unamaliza chuo unagraduate hata trancripts bado..hiyo haitoshi chet had 1 yr ipite.. tutafika????
    2. mahali uliposoma wanatangaza kazi unaapply hawachukui wakufunz wake wanaajili wengne..c matope hayo!!!asa mnafanya nin basi fungeni hizo institute zenu..hazina msaada
    3. wanaleta malecturer kutoka nje wakati watz kibao wamefauru vzur na hawana kazi...wanatengeneza nin hapo...watz watapata kaz nje pia????na wanawafundsha wa nin kama hawawaamini...fungeni hivo vyuo mtutafutie vya majuu
    4. nasoma tz..mwngne kasoma abroad(cjui ndo wenye meno) tunatafuta kazi wote watz kazi za kiajabu ajabu tu..wenye nazo zinazopay...nimechoka
    5. aliyesema watz hatuwezi nani..hiyo miradi mngetuachia tujitutumue tusingeweza????sehemu nyeti ndo za wageni wazawa aaahhh huu uzalendo gani jmn????[/h]
     
  2. dymosy

    dymosy Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Sterling.....ulitegemea nn kama viongozi wote wa UDOM ni vipandikizi na ndio maana malecturer wenye akili wakinusa tu UDOM wanakula kona. Mi nilivumilia kama miaka miwili lakini baadaye nikaona aging rate inaongezeka nikaamua kula kona. In fact UDOM ni trap kwa vijana wengi has wakishakupa mikopo yao na kukusomesha postgraduate "diploma" ambayo wenyewe wanaita Masters then umekwisha....lazima ugande pale Jangwani miaka 5 na ukiongeza na PhD ndio kabisa tunakusahau...
     
  3. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    UDOM aka CHUO MAJENGO ni cha ovyo sana! Kinaongeza vilaza tz hii. Kozi ya miezi minne inafundishwa kwa wiki mbili,maajabu mengine duniani!
     
  4. S

    SILAS LOOKEN New Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unachokisema kiko wazi kabisa!!!! hata mimi mwenyewe nashangaaa na inauma sana pale nilipopata taarifa kwamba hadi kufikia wiki iliyopita wanafunzi wa conas walikua hawajaliona bum la kwanza semister hiii!!!! huu ni uozo na umaskini wa fikra!!!! tutaendelea hivi hadi lini?????
    [MENTION][MENTION][/MENTION][/MENTION]
     
  5. S

    SILAS LOOKEN New Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unachokisema kiko wazi kabisa!!!! hata mimi mwenyewe nashangaaa na inauma sana pale nilipopata taarifa kwamba hadi kufikia wiki iliyopita wanafunzi wa conas walikua hawajaliona bum la kwanza semister hiii!!!! huu ni uozo na umaskini wa fikra!!!! tutaendelea hivi hadi lini?????
    [MENTION][/MENTION]
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    sera za ccm hizi ..ccm inakufa ila nchi yetu wataicha japo wataiacha ikiwa imechoka sana
     
  7. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mambo ya mkuu wa kaya hayo!tumpe pole.
     
  8. Aikasa

    Aikasa Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Lakini, ndo tuone vijana coz wengine mpaka siku ya mwisho unakuta bd anapigia kura ccm. Sasa, mabadiliko yanahitajika!
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Bora hizo za wiki mbili, kuna kozi mimi nilisoma siku tatu tu.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulisoma wapi kozi ya hivyo mkuu Kadakabikile
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Udom kazi mnayo.over
     
  12. sterling

    sterling Senior Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ninashukuru kwa michango yenu, nilikuwa ninaaplly masters chuo fulani hapa bongo ila kukuandikia barua ya recommendation inachukua mwaka wanaleta complications zisizo na ukweli... kinachofuata ni kuwalipua katika vyombo vya habari na kuweka uozo wao hadharani ili wadogo zetu waujue na wasikubali kwenda kusoma huko... binafsi nitatumia yale ninayoyajua maan nimekuwa kiongozi kwa muda pale.... siku si nyingi nitawalipua ili wajue kuwa tumewachoka... ufisadi wa effu 20000 za watu waliokwenda graduation na mengine mengi mpaka wizi wanaofanyiwa wanafunzi katika ofisi ya finance wakiongozwa na mlacha
     
  13. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bora UDSM Bum lishatoka!!! Vyuo vya kata vinaboa!
     
  14. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....yani uchina unaingia mpaka vyuo vikuu....

    Tumekwisha.
     
  15. rickymj

    rickymj Senior Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mia mkaka wa technical.
     
  16. V

    Visionmark Senior Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana eeeh, kama ndo hivyo inamaana hawa jamaa wenye first class toka hapo UDOM si lolote si chochote!? kuna mtu pia hapo siku za nyuma aliwahi kuniambia kwamba ilifikia kipindi mwanafunzi unakusanya matokeo yako toka vitengo mbali mbali, na unajitegenezea transcrip yako kisha unaipeleka utawala wanakungongea tu muhuri imetoka!
     
  17. s

    shabani mitambo Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ACHENI KULIA TATIZO LA AJIRA NI WIM BO WA TAIFA HATA SISI WANA CHUO CHA TAIFA(UDSM) TUNASUFER ILE MBAYA KUHUSU MCHONGO WA AJIRA, SO KAA, FIKIRI, CHUKUA HATUA au VP? man wangu ......................................////
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mambo mengne mnazusha tu,siamin kama haya yote yanatokea udom.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mambo mengne mnazusha tu,siamin kama haya yote yanatokea udom.
     
  20. +255

    +255 JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,728
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    We umesimuliwa af ukaja kupost hapa..JK alishawaambia akili za kupewa changanya na zako..kwanza unafahamu maana ya 'TRANSCRIPT'?..Kamuulize tena huyo jamaa yako maana yake af uje u edit post yk...
     
Loading...