Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhamini wa elimu ya juu Hazina???????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Esir, Sep 13, 2012.

  1. E

    Esir Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Mazee noana HESLB imesizi hadi mida hii, lakini mimi niliomba na udhamini wa Hazina, wadau hakuna mwenye dodoso wizara ya fedha nao wanatoa lini majina ya waliopatiwa udhamini? nimetega kotekote na tayari niko admitted kwa moja ya chuo chao IAA Arusha.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  3. g

    gbrother JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huo udhani wa azina ulikuwaje aisee, mbona hii ilinipita,
     
  4. E

    Esir Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ilitangazwa kwa medias tangu mwezi 4 this mwaka
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mbona unaandika huku unatetemeka,,udhani-udhamini,azina-hazina...usihofu utapata mkopo tu
     
Loading...