Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udanganyifu katika ving'amuzi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uliza_Bei, Apr 21, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ninatumia king'amuzi cha ZUKU na mimi hupenda kuona LIVE hasa mpira. Nimefungua Zuku matangazo yanakuja yakiwa yamechelewa, mfano nikiweka dish(FTA) au antenna nakuta wanashangilia goli wakati ktk Zuku bado na vilevile naona matangazo TBC lakini upande mwingine taarifa tayari imeshaanza. Maana yake nini? Wanarekodi ndiyo wanarusha wakiwa wamechelewa wasidaiwe na wenye Tv?.
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mbaya,sana.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Yanachelewa kwa kiasi gani?
    Kama ni kwa sekunde kadhaa hizi ni tofauti za kiufundi tu kutokana na umbali ambao transmission imesafiri, pia kuchelewesha kurusha hakuwezi kukufanya usidaiwe na wenye haki miliki.
     
  4. m

    marty JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo itakuwa ni VELI na sio LIVE..
     
Loading...