Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCHUNGUZI WA IGP JUU YA TUHUMA ZA MAAFISA WAKE KUMBAMBIKIA UNGA MENGI Jr. ULIFIKIA WAPI?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Whisper, Sep 8, 2011.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF, itakumbukwa ya kuwa miezi kadhaa nyuma baada ya Mengi kuwatuhumu maofisa wa Polisi kutaka kumbambikizia mtoto wake madawa ya kulevya na kuwataja kwa majina na kiasi cha mgawo kilichopita kama advance, IGP aliahidi kuanzisha uchunguzi na kutoa majibu mapema iwezekanavyo. Inawezekana mimi majibu haya yalinipita maana mpaka leo sijui kinachoendelea. Je kuna mtu anaweza kunujuza mwisho ulikuwaje? Je RM alionekana muongo au uchunguzi bado unaendelea?
     
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imeisha kimya kimya make simkumbuki km mzee Mengi alieleza hatima yake...but may be uchunguzi unaendelea indefinitely
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imeisha kimya kimya make simkumbuki km mzee Mengi alieleza hatima yake...but may be uchunguzi unaendelea indefinitely
     
  4. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kawaida ya Chunguzi zetu - ni kichaka cha kupooza mambo ili tuonekane kufuatilia pale tunapobanwa lakini dhamira hua haipo
     
  5. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mzee Mengi naye atapoteza heshima very soon,kama anatoa tuhuma nzito kama izo kwenye vyombo vya habari na nchi nzima ikamuona,halafu hatuelezi kilichotokea itatufanya next time akitoa tuhuma zozte tumpuuzie kwani tutaona ni kawaida yake ku-cry wolf.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    polisi wana kesi nyingi sana nzito za kufatilia moja wapo ni iliyotolewa na mwakyembe kutaka kuuli na al shabaab ambao aliwasilisha mpaka ushahidi wa mpango huo mpaka magari yaliyo wabeba wauwaji hao, kuna issue ya kubenea nae alitoa info ambayo ingeweza kuwasaidia polisi kuwakamata wahusika lakini mpaka leo kimya..sijui kama polisi wanafanya kazi zao pasavyo au wanafanya kwa manufaa ya ccm..kama ndege ya kijshi la nchi nyingine inatua na kuondoka na wanasema hawajui hapo utasema unajeshi
     
  7. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unapopeleka kesi ya Mbuzi kwa fisi unategemea nini? Huu ni udhaifu mkubwa sana wa katiba yetu. Ina mashimo mengi ya kufichia maovu kama hayo. Kumbuka katiba inapokuwa dhaifu, sheria nazo zinakuwa dhaifu. No accountability at all.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi limeenda likizo.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwema kapoteza/kavizwa uweledi wake wa kufanya kazi kwa uwazi(transparency) cause ya kukubali kutumiwa/kulinda maslahi ya ccm. so mkuu hapo hakuna kitu tena. Inshu ile Nzowa alirudi kuendelea kuongoza kitengo(ADU), Mkumbo Charles yupo makao makuu anaendelea kama kawaida na hutakaa usikie taaarifa kwa umma ya uchunguzi ule, kumbuka hata inshu ya pingu za Jerry Muro,,taarifa ilitolewa?
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hili limekwisha na kuzimika kifo cha kimya kimya kama ile kesi ya Dr. Mwakyembe! Hapo ndipo ninapojiuliza kama kweli Jeshi letu hili na la ulinzi wa raia na mali zao.
     
  11. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bado wanaendeleza uchunguzi kama kawaida dpp
     
  12. Mabuzuki

    Mabuzuki Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HII NCHI NAONA MABALAA MENGI SANA TUNAJITAKIA TU WENYEWE, WATU WANAFANYA MAMBO YA AJABU AJABU KABISAA MCHANA KWEUPEEEEE NA HAKUNA ANAYE WAJIBISHWA.

    Its a CRIME na watoto wetu ndio wanachojifunza, hii nchi tunaipeleka wapi sasa???? we really need to change our ways of running this country.
     
  13. Mabuzuki

    Mabuzuki Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HII NCHI NAONA MABALAA MENGI SANA TUNAJITAKIA TU WENYEWE, WATU WANAFANYA MAMBO YA AJABU AJABU KABISAA MCHANA KWEUPEEEEE NA HAKUNA ANAYE WAJIBISHWA.<br><br>Its a CRIME na watoto wetu ndio wanachojifunza, hii nchi tunaipeleka wapi sasa???? we really need to change our ways of running this country.
     
Loading...