Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchungu wa kutoswa upo vipi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Machozi ya Simba, Apr 27, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hey guyz mapenz nadhan yanajulikana na kila mtu anayajua ni mazuri hadi yanaleta furaha kupita kiasi ila bwana yanaumiza pia kupita kiasi so PlZ TOA MAWAZO AU TUPE EXPERIENCE YAKO YA UCHUNGU ULIOPATA ULIPOTOSWA je ulilia au?
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe......kutoswa kusikieni tu hivihivi, hasa kwa mtu uliyempenda kwa dhati na tayari ulishajiwekea nae malengo /kuishi nae kwa nia ya dhati kabisa! Kuvunjika kwa penzi kati ya wawili walopendana ni kubaya sana, for hakupigi kelele ....ila kwaweza acha alama na maumivu kwa mmoja wao or to both parties..., ambayo kufutika kwake yategemea sana na mind tune ya mhusika!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    subiri ukitoswa utajua.
     
  4. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wengine nasikia wananunua dawa ambazo hawatoswi
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wengne tumetoswa hadi mioyo yetu imeota sugu,so no more pains.
     
  6. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachoamini maumivu ya mapenzi hayafanani kwa wote coz kila mtu ananyongo yake hivyo yote utakayoambiwa yanaweza kuwa tofauti pindi ukitoswa. hayo 2.
     
  7. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    We sema 2 umetoswa na unataka kujua km je wenzio waliumia km ww ulivyomia
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    subiri utaujua ukipigwa chini
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    wengine hatujawahi kulifaham hilo.hebu tupe xpiriensi yako
     
  10. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me hakuna bf aliyewahi kunitosa, me ndio nilikuwa nawatosa, ila cjui waliumiaje.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya kutoswa ni ya kawaida.
    Maumivu makali zaidi ni yale ya kufumania.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    No more pains just another day!
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Omba isikutokee aidha udumu na wa kwanza au wewe ndio uwe unatosa na si kutoswa.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuwa uyaone...
     
  15. P

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hi kitu hajaipata bado ila akishakuwa itamtokea tu,,,,
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    nimekupenda
     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    huwezi kuelewa hadi yakufike.toswa kwanza ndio utaelewa
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    achana na kuachwa wakati mtu bado unampenda inauma hii kitu na hakuna mfariji isipokuwa ww na moyo wako kujisahaulisha.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nilifurahi na kushukuru.
     
Loading...