Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchambuzi wa siasa wa Dr Benson Bana wa REDET

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Feb 24, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hivi karibuni Dr Benson Bana ambaye ni muhadhiri wa UD na mkuu wa REDET amekuwa kimbilio la vyombo vya habari pale wanapotaka Uchambuzi wa mambo kwa mtizamo wa kisomi.

    Binafsi nimekuwa sipati msisimko na uchambuzi wa msomi huyu. Nimekuwa nikidhani kwamba anafuata mtindo ule ule wa Mukandara, kujikomba kwa wanasiasa ili aonekane (ref. Shairi la Kandoro: Paka akitaka jina hujipitisha kwa watu).

    Mfano mzuri ni ule wa mahojiano ya jana baada ya ripoti iliyoitwa ya utafiti unaonyesha umaarufu wa wanasiasa nchini, Kikwete akiongoza.

    Prof. Lipumba alionyesha usomi wake kwa ku-challenge ubora wa ripoti hiyo na kutaka idadi ya waliohojiwa na staitistical test zinazothibitisha kwamba kweli ushindi wa Kikwete na wote waliotajwa ktk maoni ni significant. VERY GOOOOOD!

    Ajabu ni Dr Benson alipoulizwa. Yeye kwake anasema hiyo inatosha! Eti hata mtaani unaweza kuona huo ushindi. Utadhani siyo muhadhiri! Au hajawahi kufanya utafiti? Au ndo mwisho wa quality ya wahadhiri wetu?
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana Bana hana tofauti na Makamba. Mitazamo/kauli zake loose zinafanya a'fit' kuwa 'Makamba wa Redet'.
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilimwona jana kwenye luninga. Usimshangae sana. Ajira kamili kwa wasomi wetu hawa sasa ipo kwenye siasa. Nadhani mwaka huu naye ataingia. Alisema REDET nao watatoa matokeo ya utafiti wao April mwaka huu. Wanazo hela nyingi za wafadhili. Lazima wahalalishe matumizi.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kutazama wakati anahojiwa na TBC1 na kushangaa sana kuona eti anasema CCM wanajua kusuruhisha migogoro eti ndio ukongwe wa CCM hata mimi huwa napata shida sana kuona au comments zake sijajua huyu jamaa yupo katika mitazamo ipo ila ni aina ya kada maarufu sana
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwani Mkandara anastaafu u-VC apewe huyu. Maana ndiyo style ya UDSM sasa.
     
  6. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,263
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Mshkaj anataka U proffessor wa heshima (mchafu wa kisiasa) kama mwenyekiti wake wa chama anavyojilambia u Doctor uchwara
     
Loading...