Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa UDOSO ndani ya UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by samirnasri, May 10, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Juzi jumapili wanafunzi wa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) walifanya uchaguzi wa serikali ya wanafunzi. Nimepata taarifa kwamba uchaguzi huo ulikubwa na vitimbi vya hapa na pale ambapo wanafunzi wa chuo hicho cho moyo mmoja wamemchagua mwanadada dobora kuwa rais wa chuo kizima pamoja na makamu wake ambaye pia ni binti. Naomba dondoo zaid kutoka kwa wale waliofuatilia uchaguzi huo kwa ukaribu.
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna tatizo gani kama Wadada wamechaguliwa kuongoza UDOM? Au wewe ni mbaguzi wa jinsia.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna mahali nimeandika kwamba wadada kuchaguliwa ni tatizo ila nimetoa taarifa kwamba wanafunzi wamemchagua mdada debora pamoja na makamu wake ambaye pia ni binti sasa wewe ulitaka niandike walimchagua mkaka debora?!! Au wewe ndo unajaribu kuleta dhana ya ubaguzi wa kijinsia! Usikurupuke kaka ili nawe uonekane umechangia tafakari kwanza usiwe kama makamba.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Makamba anahusika nini hapa? Au kila kitu unawaingiza hata wasiokuwemo. Unaposema wamemchagua mwanadada Debora kuwa Rais wa Chuo Kizima unamaanisha nini? Ulitaka awe Rais wa chuo nusu!!!!
     
  5. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi ulikuwa mzuri tu bt i dougth kwamba jeee wataweza kweli kukomaaa na management..?ili wacje wakanunuliwa kama wenzao waliopita kwa kudanganywa na visafari vya south Africa.......!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    relax bro usiwe na hasira sana, hata mimi wakati naoma mda wote nilikuwa na stress na hasira
     
Loading...