Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Arumeru- Live Kutoka Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Apr 1, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana Jf, mimi nipo Arumeru mashariki najaribu kutembelea baadhi ya maeneo kuangalia upigaji kura unaendeleaje. Hapa nipo eneo naambiwa linaitwa Nkwaranga. Upigani kura unaendeleo vizuri. Naomba waliopo maeneo mengine watujuze tuwe live hadi matokeo yatangazwe.
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nipo kitua kinaitwa kimundu karibia sana na Tengeru naona watu wachache sana. Wengi wamepoteza vitambulisho. Huu utaratibu wa kupiga kura bila ku update daftari la kura ni mbaya sana
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MoDs tafadhali unganisha na ule uzi wa Jackbauer. Tunashukuru kwa updates mkuu lakini kuna uwezekano watu walishapiga kura na wamesarudi majumbani.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu. Endelea kutujulisha.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Hivi mbunge Nassari alipiga kura kituo gani tena vile?
     
Loading...