Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi ujao - ki tech zaid!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Aug 4, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hi JF

    Wakuu tukitumia mbinu kama hizi kwenye uchaguzi..nadhani tutapata watu wengi,

    tutalazimisha kutangaza chama fulani na kukiponda chama fulani

    nimecheza na .bat file na list ya MAJINA ya mafisadi wa Tanzania.

    Hotfile.com: One click file hosting: ufisadi.rar

    Kama chama kitalipia nadhani ma programa wetu tz wata make Bingo.

    i can give u source code if u like it

    any idea to modify it!!?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sharobalo nIce trick and campaing lakini pale kwenye kuchagua CHADEMA ungebadilisha . ujumbe uwe ni kutochagua CCM. ukitaja chadema tu kuna hakutakuwa na mafanikio ya juu. Kwa mujibu wa siasa za nchi zinavyokwenda. Ujumbe uwe chagua yeyote lakini si wa CCM . teh teh teh ni Mtazamo tu..........

    BTN
    source code ya file si unaipata tu kwa kufungua file kama notepad.
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    yeah!!! wazo zuri mkuu sikufikiria hivyo...yaah source code ipo pale pale.....dah unamawazo mazuri sana mkuu...
     
Loading...