Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchaguzi udom wachafuka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by namboyo, May 7, 2011.

  1. n

    namboyo Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chaguzi uliovurugika jana saa saba mchana leo pia utavurugika tena kwa vile tume ya uchaguzi imeondoa jina moja bila kuuarifu umma .pia kituko kitaonekana pale ambapo kijana mmoja bashe atakapo pigwa chini na mdada pindi uchaguzi ukifanyika jana kijana huyu alitoka social akaja education kuendea na kampeni za siri huku wapambe wake wakishidwa kunuaa wanaharakati wa ngokisi kijana mmoja alisema hivi kumpa bashe uongozi ni kujiuza kwa rostam pia wameshidwa kufanikiwa kutenda haki kwa kumtoa aliye ongoza kwa marks na kuwateu bashe ,regina, mwasige ambaye wamemtoa wakisema hana vigezo
     
  2. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    kijana msomi unashindwa kuandika straight logical sentences???? unaniangusha bana!!!! ulikuwa na haraka ya nini?
     
  3. W

    Wings Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tutaarifu zaidi nini kinaendelea hapo Udom kwa sasa mkuu
     
  4. n

    namboyo Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ule uchaguzi wa serekali ya wanafunzi udom umemalizika huku bwana abubakari bashe akikimbizwa na mdada .sasa hivi chuo cha elimu dada anaongoza kila kituo vijana wanasema kuwa hukuna kutawaliwa na ngozi nyeupe tumpe mwafrika nawasilisha
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi umekwisha? kazidiwa kwa kura ngapi ama ndo umeanza kuandika yanayojiri!!!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    nilijua yule bashe mwingine.. are they related?
     
  7. escober

    escober JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    empty minded boys and girls we dont choose leaders by their skin color. WE LOOK AT THEIR QUALITIES
     
  8. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada ni chama gani katika siasa za nchi hii? Unaweza ukawa unafurahia kumbe ndo walewale wa Magamba.
     
  9. l

    lamchaz Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nibaada ya kindumbwendumbwe cha uchaguzi wa serikali ya wanafunzi chuo kikuu cha DODOMA (UDOM), uchaguzi ulofanyika leo tarehe 7 may 2011 licha ya kuhailishwa jana
    baada ya dosari zilizo husisha kukosekana kwa baadhi ya majina ya wagombea, na tume kutohaminika uchaguzi ulihailishwa na kufanyika leo juma pili. hali ya uchaguzi ilikuwa tulivu,zoezi liliendelea vizuri likisimamiwa na mwenyekiti wa tume mr Asali Issa (BAED 3rd year). mwanadada pekee kwa jina la DEBORA, amejinyakulia ushindi wa kura nyingi sana akimuangusha asimu wake BASHE (kura rasimi hazija tangazwa). BASHE alionekana kukosa mvuto baada ya kujulikana ana undugu na BASHE wa TABORA aliyesimamishwa na ROSTAM. hali ya wanafunzi ni chereko, wakishangilia ushindi mkubwa si wanawake tu hata wanaume. sura ya kisiasa inaonesha udini umesababisha mabo kuwa kama hivi akwani yalisikika na baada ya uchaguzi wanachuo walionekana kushangilia YESU YESU YESU AMESHINDA. habari zaidi ndugu wasomaji zitazidi kuwafikia kadiri tunavyo zipata.
     
  10. c

    chipanga JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    MADNESS... Tunachagua kiongozi kwa uwezo wake wa kuongoza siyo rangi, dini, jinsia, kabila etc. Mirembe ndhani ni karibu kutokea hapo ulipo.
     
  11. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    waliofilisika akili ubaki na majina badala ya hoja makini zakiongo anaefaaaaa
     
  12. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    it is Ok but not RIGHT!!!
     
  13. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatutaki waarabu hapa. Hii tanzania ya black niggaz
     
  14. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hp chama cha kidin kilimsaidia ndomana wakajisaau na kaulimbiu ya yesu,makaburu WEngi bado tz, tofauti yao na WALE wa sauz ni rangi tu bt wOTE MAKABURU TU
     
  15. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kumbe ulikuA HAUamini kuWA wAnAwaKe wanAwEZa? waTU WaNaJUa KUwa WANaWEZaNa NdomAna wAkAkuBaLI awESpikA
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kwanini mnapenda sana
    kuchanganya mambo ya siasa na dini??
    inasikitisha sana kuona hivi..
     
  17. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    HONGERA SANA KWA DEBORA,
    LAKINI KWA WANAFUNZI KUSHANGILIA YESU YESU YESU AMESHINDA,
    ili ni pigo kwa serikali, hawa ni wasomi na kikoo cha jamii,
    tukiongea kwa uzalendo basi haya ni madhara ya SERIKLI YA KIKWETE kukingiwa
    kifua kila kukicha na mashehe , na yeye haoni kwamba huo ni udini kwa viongozi wa dini
    yake kutoa matamshi ya kuwaita baadhi ya wanasiasa hapa nchi kwamba ni mapadri hali
    wao wakijua hiyo ni historia ya mtu na alipokuwa CCM akuwai kuitwa padri.
    HII NI ISHARA MBAYA KWA TAIFA MAANA WAKRISTO NAO WANAOSHESHA KUCHOKA
    kama serikali haita zuhia hao mashehe na hii radio IMA kunadharirisha ukristo kwa kuhusisha na chama
    chochote cha siasa, basi wajue hayo ya UDOM moshi moto unaweza kufuata sio muda

    narudia tena ni serikali pekee inayoweza kukomesha udini kwa kuwakana wanadini wanaoitetea kwa lugha za uchokozi

     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    mnh hebu tusubiri tuone,
     
  19. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SI WAMESHANGILIA KWA YESU YESU ukichunguzautagundua hao niwale wenzetu wa kule kaskazn kwa mwenyekiti wetu
     
  20. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu sitotumia ugeni wakoo kukuponda lakini haya mambo sio ya kubeza, serikali ni chanzo cha huu uchafu yote, kuna mashehe walifikia hatua wakasema wao ndio wanamlinda raisi kwa nguvu za majini, lakini hakuna aliyeona kwamba hizo ni dalili za udini, na hakuna aliyekanusha,
    kila siku tunasikia kuna dini inapinga maandamano eti wanataka kumtoa JK madarakani kwa sababu mkristo,
    hizi tuhuma ni kubwa sana kiusalama wa TAIFA lakini hakuna hata siku moja serikali kuyapinga haya.
    mimi nina hakika kama serikali ingekuwa na hizo intellegensia kwamba kuna dini inataka kupindua nchi leo hao watu wangekuwa mahakamani maana hakuna kosa kubwa kama hiyo katika nchi yoyote ile
    MIMI NAWEZA SEMA UDINI HAPA NCHINI UMELETWA NA SERIKALI YA KIKWETE KWA KUFUMBIA MACHO KAULI mbaya zinazotolewa na baadhi ya viongozi wa kiisilamu.

     
Loading...