Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi udiwani kata ya Kiwagwa CHADEMA kuzindua kampeni kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Mar 9, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Chama cha chadema watazindua kampeni zake uchaguzi kata ya kiwangwa Bagamoyo hapo kesho.

    Kijana mpambanaji Halidi Miraji Mkawa atabebeba bendera ya Chadema.

    Chadema wamejipanga vema kuanza kampeni kwa kufanya mikutano ya adhara na nyumba kwa nyumba kuhakikisha ushindi unapatikana

    CCM wameshaona kijana anaweza kushinda wameanza visa kwa kuweka pingamizi ambalo hata hivyo limetupiliwa mabali na mkurugenzi wa uchaguzi. pamoja na na pingamizi hilo pia ccm kupitia mdogo wake na JK Yusuph Kikwete wamekukuwa wakihaha kupanga mikakati ya kumshawishi Mkawa wa chadema kuachia ngazi kutokana baada ya kuona kijana amekuwa anakubalika na wananchi.
    Ukiwa kama mpenzi na mwanachama wa chadema unaubwa kutoa support ya hali na mali.

    Uchaguzi unarudiwa kutokana na kifo cha aliyekuwa diwani wa ccm.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri wapambanaji.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heko makamanda
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mananasi yanaoza huko kiwangwa bila sababu, hebu kijana pata uongozi tuone mikakati yako
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nina hamu madiwani zaidi na wabunge zaidi wa CCM waendelee kufa ili majimbo yabaki wazi na uchaguzi ufanyike mpya ili CHADEMA iyachukue maana tumeichoka kweli CCM.
     
  6. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pambana kamanda acha kulala na kamwe usinunuliwe kama una njaa tuombe tukuchangie kuliko kuuza haki za wana kiwangwa.

    Daima tutashinda.
     
Loading...