Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi TFF na mwelekeo wa soka la Tanzania

Discussion in 'Sports' started by Hofstede, Dec 14, 2008.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wadau leo hii TFF imefanya uchaguzi, wa viongozi wapya watakaoliongoza soka la Tanzania kwa miaka minne Ijayo. Matokeo ya wajumbe waliochaguliwa ni kama yafuatavyo

     
    Last edited: Dec 14, 2008
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Dec 14, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Nimesikia bbc kwamba uchaguzi umeisha na Tenga ameshinda
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Afadhali maana huyo malinzi inaeonekana hakuwa wa heri alikuwa anatembeza fuba sana.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    na nafasi nyingine zimeenda kwa akina nani? ajuaye atujulishe....!
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Makamu wa kwanza wa rais: ATHUMANI NYAMLANI..Makamu wa pili wa rais: RAMADHAN NASSIB
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naona kwa michuzi kaweka matokeo huko!
    tuombe mungu migogoro iwe michache gurudumu la soka liendelee kusonga mbele
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yule Criscentus Magori hakugombea tena? simsikii tena...
     
  8. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Duh! afadhali yale majina yaliyozoeleka kwa migogoro na kukosa maendeleo yamepigwa chini. Pongezi kwa washindi nawajue wanakazi kubwa watanzania waleo hawataki hujinga wala longo longo, wamepata fursa waprove kwamba waliowachagua hawajakosea.
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Damas Ndumbaro would have been a better choice for 2nd vice president.Jamaa angesaidia sana katika mambo ya kanuni na mambo kama hayo naona wameona wampe mtalaamu wa fitina Ramadhan Nassib.
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hivi huyu jamaa aliwahi fanya fitina gani?
     
  11. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tatizo bongo sio kanuni na mambo kama hayo watu wanahitaji mtu atakaye badilisha kanuni kuwa vitendo. Na mbona hiko chama kimeongozwa na wanasheria sana tu na bado matatizo lukuki sana ndio hao wanaoanza kuleta utata kama wakina Madega.

    Mawazo mapya ni ya lazima na ukipata graduate from business school itaongeza thamani. Kama Ramadhani graduate wa FCM mlimani ni nafasi kwake kuonyesha business aspect of soccer apart from the legal aspect of it na katika kamati wapo wanasheria pia na comrade Tenga yupo bado sidhani kama Tenga atakubali kazi aliyofanya kwa miaka minne ipotee kwa sababu Ndumbaro hayupo.

    Kinyamana ukikubali uamuzi wa wajumbe waliokuwepo na kupiga kura utaona kunakitu wamekiona kwa Nassib ambacho waTZ watakuwa na manufaa nacho mpe nafasi naye approve kuliko kuanza kupika majungu wakati hata kazi bado na TFF ni Taasisi.
     
  12. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mshikaji kapigwa transfer Mtwara.
     
Loading...