Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by RAU, Oct 5, 2011.

  1. RAU

    RAU Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niwakati muafaka kufanyika uchunguzi wa kina kupata sababu muafaka iliyosababisha wananchi kuto piga kura.
    Natumaini kwa wafuatiliaji wa uchaguzi kuna mambo mengi yaliyotokea, Sababu anazozitoa katibu mwenezi wa CCM zimekuwa ni za kisiasa sana. Haziwezi kuisaidia jamii ya Watanzania wanaoshughulika na maswala ya chaguzi kufanya marekebisho au kuboresha utendaji wao wa kazi.

    Ni vyema wanasiasa wakawa makini wanapozungumza mambo ya kijamii au maendeleo kwakuwa kuna watu wanahitaji kufanyia kazi matamko yao.
     
Loading...