Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu wa manispaa ya kinondoni na CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Henry Kilewo, Feb 15, 2010.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kutokana na hali ya kisiasa kuwa mbaya kwa ccm ndani ya manispaa ya kinondoni kwa chama cha upinzani kuja juu namaa nisha (chadema) manispaa wamekaliwa kooni na ccm kufanya kila mbinu kuimaliza chadema ndani ya manispaa hiyo, hili limetokana na manispaa kukwepa kujibu hoja za chadema pale zinapo pelekwa na viongozi wa juu wa chama hicho wa mkoa wa kinondoni, katika hali ya kushangaza manispaa hiyo inakaa vikao vya siri na makada wa ccm ilikuangali wapi waisaidie ccm kwa sasa ndani ya manispaa hiyo inayoshambuliwa na vijana wa dogo kabisa wa chadema wa kiongozwa na m/kiti pamoja na katibu
    hili liejitokeza juzi katika kata ya goba ambayo cha chadema kina nguvu kwenye jimbo la ubungo na kuamua kuiondoa kata HIYO na kuipeleka bunju bila kushirikisha upinzani kwa kuogopa maswali ya upinzani na kuamua kukaa watu wenye ufinyu wa fikra wasiyo fikira mbali wanao angalia ya leo, kesho hawajui itakuwa vipi, vile vile chama cha chadema kiliistukia ishu nzima na manispaa wakashangaa taarifa imevuja vipi, na mkurugenzi wa manispaa hiyo kwa sasa anakikwecha chama chadema kila kukicha,
     
  2. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Siasa ktk utendaj imekuwa kama donda ndugu!
     
  3. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kamanda inakera sana mpaka inatia hasira watumishi wa umma hawajali maslahi ya wananchi kwa kisingizio cha kulinda ajira yao
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mmesahau kuwa Yusuf Makamba katibu Mkuu wa CCM na Salum Londa mayor wa Kinondoni na mjumbe wa NEC ya ccm walishtakiwa bungeni na Mh. Halima Mdee [ mbunge Chadema] kwa ufisadi wa viwanja? Ushahidi upo kwenye Hansard kwa kumbukumbu!!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,763
    Trophy Points: 280
    Bora useme uchafu uliokithiri wa jiji la Dar ambalo ni la tatu kwa uchafu katika Afrika na la nane katika dunia. Ni moja ya majiji 30 duniani yaliyokithiri kwa uchafu. Ni aibu kweli kweli lakini ndiyo ukweli wa mambo.
     
Loading...