Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubinadam haupimwi hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by damas kamalamo, Mar 16, 2011.

  1. damas kamalamo

    damas kamalamo New Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamwe ubinadam hauwez kupimwa kwa kua na wanawake weng au kua na wanaume weng
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! sio uongo ila kama thread yako inakosa mashiko (support) haijitoshelezi vile!!
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hii iliotumwa ni ,thread ya misemo ya kiswahili,,, ni methali,,, au ni chemshabongo??? mi bado sijaielewa!!!! i'm comffused till now...
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angalia mtuma thread mwenyewe kaingia lini... Kwanza hata hodi hakuna..... Tafadhali usije kujifunzia kwenye vyombo vya watu wewe....Niliham...msamehe...maana watu wengine ni form seven wanaingia JF kujifunza kutumia computer na internet
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kitu gani sasa??????????

    Thread msitari mmoja halafu haueleweki kabisa. Chukua muda kujifunza sio unaingia kama chooni unaanza kuhara utumbo wa kuku.

    Kajifunze urudi tena toa takataka zako hapa allahhh
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheh mi nilipoona tuu msatari mmoja nikamtizama huyu mtu mgeni nini? inshaAllah ataelimika..
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Jamani labda alikosea tu! nahisi alituma kabla hajamaliza kuandika halafu akashindwa jinsi ya kuediti, ndugu yangu ongezea basi tuchangie.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    habari yake geophysics,
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ameshindwa kuyawakilisha mawazo yake kwa maandishi. Inaonekana anakawazo kazuri lakini ameshindwa kukatoa kimaandishi.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuhh haya bwana

    itabidi nikubaliane nawe
    sababu bado sijaelewa unataka nini .....
    nice day ...
     
  12. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa ukiingia sehemu sio uonyeshe ufundi wakati hujui kitu chukua muda kujifunza.
    Huoni kama umejidhalilisha kwa hii thread hapo umemaanisha nini sasa.
    Take time hamna haraka ya kuanzisha thread hata kama huna mawazo yanayoeleweka
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Fupi sana, labda mwisho ungeandika Discuss watu tungeshuka kama tunajibu mtihani wa Ds
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani urijali wa mwanaume hupimwaje?
     
  15. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    oooh huyu inaonekana alikua bado anaandika na hajaimalizia,akiishtukia ataongeza tu.najua haijaisha
     
Loading...