Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaya wa ndoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SANGA ONE, Aug 8, 2012.

  1. SANGA ONE

    SANGA ONE Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za uhakika kutoka Irembula mama na mtoto wake wa kike wachangia kumpiga kichwa cha nyumba yani baba. na kuvuta nyeti bintie bira aibunaye kavuta mzigo wa ndingi sasa ndingi mahututi hospitari,habari kutoka ebony fm iringa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kisa nini?
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    yawezekana wamestukia mchezo DINGI ALIKUA ANAKULA WOTE........
     
  4. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sababu ya hilo ni nini? so sad.
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    title haihusiani na ulichoandika sijaona ubaya wa ndoa hapo
     
  6. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu huu wala sio ubaya wa ndoa. nadhani huna ndoa kwa hiyo unajaribu ku-imagine vitu. haya ni matokeo ya mmomonyoko wa maadili katika jamii. hapo wote hawana maadili, baba, mama na binti yao. tabia zao wote chafu hawa na hazifai katika jamii iliyo staarabika.
     
  7. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa ndoa imeingia vipi hapo,
     
Loading...